ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หยก ไดเบอร์มาแล้ว
  • คนที่ผมบอกว่าชื้อเอกที่อยู่หมู่บ้านเดียวกันกับผม มีพิทตัวเมีย 3ตัว โดโก1ตัว
    เจ้าของชื้อเอก เบอร์ 084-5220880 ลองโทรไปชวนดู มีตติ้งจะได้มีหมาเยอะๆ
  • ** ดีพี่โจเรื่องที่คุยในเมลจัดการแว้วนะพี่

เดียวคงโทรนัดกันเองนะรายละเอียดเมลคุยอีกทีนะ

เสียดายงานนี้ไม่ได้เอาเบนวาไปไม่มีรถขนนะ

กลุ่มรังสิต-ปทุม คนเก่าๆๆเริ่มแก่ไปว้วนะ55555

ให้กลุ่มคลอง6เค้าปลุกกระแสขึ้นมาอีกครั้งนะ

พี่ๆๆอาวุโสก็คอยแนะนำไปดีกว่านะพี่55.+
    ไฟล์แนบ
    P10100191 (Custom)2.jpg 40K
  • พี่โจ ครับ แล้วน้องพี่โจ เค้าจะมาป่าวอ่ะ อยากเห็น เด็กในสังกัดพี่โจ

จะได้เอามารู้จักข้าวเหนียว หมูปิ้ง ไว้ก่อน 555+
  • หวัดดีครับทุกท่าน...:o040:
    งานซ้อนกัน 2 งานเลยอ่ะ..(ขายที่เทคโนฯเจ้าคุณทหารและก็ฟิวเจอร์ฯรังสิต) :o008:
    ไม่รู้จะหาคนขายแทนได้ป่าว...เฮ้อ..!!! :o004:
  • อนาคิน ขอบคุณมากที่เป็นธุระให้ทุกอย่าง

หยก น้องชายผมมันไม่ค่อยชอบหมาเท่าไหรมันชอบแต่สนุกเกอร์

พี่เจี๊ยบ หาคนแทนไม่ได้หรือว่าเมียไม่ให้ไปกันแน่ครับ

xxx เราชาวเด็กคลองต้องไม่กลัวเมีย แค่อย่าทำให้เมียไม่พอใจก็พอ ฮ่า ฮ่า :002:
  • วันงานปีใหม่ที่ D1 ก็ติดงานแต่มีคนขายแทนให้... :o060:

แต่นี้มันซ้อนกัน 2 งานอ่ะครับ...เลยยังหาคนแทนไม่ได้... :o017:

คิน...กับ...หยกรู้ดีคับพี่โจ...อย่าทำให้เจ๊ไม่พอใจ....เด๋วไหลยาววววววววว :o028::o023:
  • *** น้านๆๆๆเอาผมมาอ้างซะงั้นว่ารู้จักแฟนพี่ดีนะ

อย่าไปมีปัญหากับเจ้เค้าเลยนะ..เดียวของเจ้ขึ้นจะซวยนะ

แต่ถ้าลองเจ้ได้กินเหล้าเข้าไปอีกนี้ดิ งานเข้ากว่า

คราวนี้หยุดยากไม่ได้วีนนะ แต่กินแว้วหยุดยาก

ใครที่เคยหลงเป็นเหยื่อการไปกินเหล้ากับครอบครัวนะ

แว้วกลับมาไม่เมาโคตรๆๆๆเก่งนะ ไม่เมาไม่เลิก555..++

หาคนแทนเถอะพี่เจี้ยบ งานเริ่มบ่ายๆๆนะพี่....

*** พี่โจเดียวจะถ่ายรูปวันงานมาให้ดูละกันนะ
    ไฟล์แนบ
    P1100237 (Custom).jpg 53K
  • เจี้ยบไม่ไป มี เคือง ด้วย
    นัดกันไว้ตั้งแต่ปลายปี ยังไม่ลืม

สละเวลา เล็กๆ น้อยๆ ก็ได้ครับ
    มาช้าดีกว่าไม่มา.............

เออ ตกลง วัน เวลา สถานที่ที่เดิม หรือเป่า หยก?
    น่าจะขึ้นเทียบเชิญอีกครั้ง เป็นทางการนะครับ
    เกิดมีใครสนใจอีก ผมว่าต้องมีแน่เลย เชื่อป๋มมั้ย.........
  • โฮ่ๆๆๆๆ เดี๋ยวถ้าเจ๊ปัด ไหลยาวแล้ว งานเลิกก็ยังไม่กลับ 5555+

เดี๋ยววันนี้ไปคุย เรื่อง สถานที่ ชัวร์ แล้วจะมาตั้งกระทู้ อีกทีตอนเย็น

แล้วคอยติดตาม ฟาม เคลื่อไหว เด้อ ลูกพี่ ทั้ง หลายยยย
  • ตามลิ้ง เลยนะพี่ๆ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3474&page=1#Comment_37720