ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##10เดือน4วัน##
  • อายุ 10เดือน4วันแล้วครับ อัฟให้ดู พัฒนาการ เจ้ากล๊อก
  • image
    ไฟล์แนบ
    ggggggggggg zone.jpg 155K
  • image
    ไฟล์แนบ
    10เดือนกว่า 1 zone.jpg 126K
  • กาก้า 10เดือนกว่าเช่นกัน เป็นลูก502กับบูลม่า ตัวนี้รับรองความจี๊ด เล่นตาข่ายกรงสะยับเลยimage
    ไฟล์แนบ
    G 027 zone.JPG 135K
  • ตังกวน 5เดือน ลูกจูล่ง จี๊ดพอกันimage
    ไฟล์แนบ
    Gzone 2.jpg 129K
  • บ้านนี้แอบซุ้มนักกีฬาใว้เยอะดีแท้ รอติดตามชมผลงานนะครับ สู้ สู้ ครับ :062:
  • สนามหน้าเมืองทองมาไหมครับ
    อยากเห็นศึกสายเลือด :o003:
  • เจ้า ก๊อก 17 นิ่ พี่น้อง เจ้า บารมี หรือป่าวครับ หน้าตามันคล้ายๆกันครับ ถ้าไช่ รับรองงานเมืองทองสนั่นฮอลล์
  • ตอบแทนพี่อำนวยครับ กล๊อก17เป็นลูกเรดโรบินฮู๊ดกับเจอาครับพี่หนุ่ม ส่วนเจ้าบารมีเป็นลูก502กับเรดเลดี้ครับผม :-D
  • พ่อกับแม่กล๊อก17ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    337054.jpg 280K
  • หนูเหมือนแม่มั้ยค่ะimageชื่อลักกี่คับ10เดือน4วันคับ
    ไฟล์แนบ
    P1010488_副本.jpg 76K
  • @num_mk สวัสดีครับพี่หนุ่มวันไหนมีมิตติ้งบอกด้วยนะครับ จะได้มีของอ้างพากอล์ฟไปหาน้ำอุ่นๆที่ขอนแก่น555
    @Hades พี่อำนวยเค้ารอคุณเอกอยู่ครับ :-D
  • ซันซัสเปิดตัวเมืองทองแน่พี่เก่ง :062:
  • ตังกวนลูกจูลงกะแม่ไหนคับ
  • เยี่ยมเลยครับ คุณเอก =D>
  • ซันซัสไว้จะไปเชียร์นะ
  • จันทร์แดง กล๊อก17 ซันซัส แต่ไปอยู่รุ่นใหญ่สุด
    จะไหวกันมะครับ :o071:
  • อย่าหักโหมนะครับ เดี๋ยงเดี้ยง ก่อนได้แข่งไม่รู้ด้วยนะครับ อิ อิ ( แอบมาแซวครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก )

เห็นสมาชิกทีมนี้และเครือข่ายของทีมนี้แล้วรู้สึกชื้นใจครับ ทั้งวตถุดิบ ทั้งบุคลากร คับถ้วยเลยครับ :063:

การทำหมากิจกรรมสามารถส่งผลกระทบต่อหลายๆสิ่งในรอบด้านตัวเรานะครับ

อนาคตหมาลากในบ้านเราอาจเป็นสื่อกลางแทนความหมายดีดีของ " อเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย " ก็ได้นะครับ

เอาใจช่วยผลักดันครับทุกท่าน

:063:
  • @124 ตังกวนเป็นลูกจูล่ง + ปูเป้ ค่ะ...