ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull Club Chiang Mai Grand opening 26/4/56
  • เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดพิทบลูคลับ เชียงใหม่ ในวันที่ 26/4/56. เวลา18.00 น.เป็นต้นไป
    สถานที่:
    70/22 ถ.ชัยภูมิ ต.ช้างม่อย อ.เมือง เชียงใหม่ อยู่ตรงข้ามตลาดสมเพชร ติดร้านแว่นทอปเจริญครับ
    บรรยากาศร้านแบบชิวๆครับ
    ด้านนอกมีที่อยู่ให้น้องหมาได้พักผ่อน พร้อมมุมบันเทิงตามแบบชาวพิทตัวจริง ส่วนสระน้ำเกือบเสร็จแล้วครับ
    ด้านในมีดีเจคอยจัดเพลงให้ตามแนวเลยครับ แสงสีเสียงพร้อมโคสาวคอยสร้างความมันส์อย่างเต็มที่ครับ
    Tel-081-287 8707image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 60K
  • ส่วนสมาชิกVIP ทางทีมงานกำลังรวบรวมข้อมูลเพื่อจัดสิทธิพิเศษแบบเกินคาดให้ท่านไว้ท่องเมืองเชียงใหม่ แบบมีส่วนลดดีๆที่บอกได้เลยว่าสุดคุ้มนะครับ
    บัตรVIP ของท่านจะมีค่ามากนะครับไม่ว่าจะเป็นที่กินที่นอนที่เที่ยว กลางวันกลางคืน บัตรเดียวเกินคุ้มครับ
    อีกอย่าง ทีมงานเราเป็นเอเจนซี่ใหญ่ด้านการท่องเที่ยวของภาคเหนืองานนี้รับรองว่าVIPเกินคาดแน่นอนครับผม
  • ในงานมีอะไรมั่งครับอยากทราบคร่าวๆ ขอบคุณครับ
  • สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ
  • อยากไปจัง เสียดาย ไม่ได้อยู่ ชม ช่วงนี :(
  • แววเสี่ยจับแล้ว
  • ผมอยู่ช้างม่อยครับ เลี้ยงพิทบูล เหมือนกาน เข้าไปได้ไหมครับ
  • จวนกั๋นมาหลายๆเน้อลุงจุ๊บ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0021.JPG 240K
  • ยินดีด้วยครับ หากมีโอกาสต้องไปสักครั้งครับ
  • Dj พร้อม ทุกอย่างพร้อม Let's go!!!
  • Happy party
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 155K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 155K
  • VIP ดียังไงบอกให้กระจ่างหน่อยครับน้องโจ้555