ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ขอเปิดตัวอย่างเป็นทางการครับ...กับ SS Western Camp

:-D

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้กับคนพิตบลูและบลูลี่ครับ ^:)^
  • เริ่มจากเจ้านี่เลยครับ...

4xRomeo, 2xCPT Hennessy, DAx, Marcello, Mini-Mac,Chanel->น้องสาว Konflict

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0218_500.JPG 103K
    DSC_02711.JPG 103K
  • 4xRomeo อีก 1 สาวครับ

หลานสาว Tombstone ลูกสาว ABKC.CH MAKAVELI'S HENNESSY

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0181_500.JPG 151K
    odyssey2.JPG 125K
  • น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ...

แมว..089-5315319 ^:)^
  • ยินดีต้อนรับครับ :063:

พื้นที่แห่งนี้เปิดกว้างสำหรับทุกคนเสมอครับ :033:
  • เดี๋ยวจะย้ายหมวดให้ไปอยุ่ในกลุ่ม แกงค์ คอก ฟาร์ม นะครับ จะได้อับเดทความเคลื่อนไหวได้อย่างต่อเนื่อง
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค :-D
  • เปิดตัวซะที ยินดีด้วยครับ :063:
  • ของเค้าดีจิงๆ :063:
  • :063: :063: :063: แจ่มครับ
  • :063: สุดๆเลยครับ :021:
  • ใจละลายเลยตัวแรก..ติดตามผลงานครับ
  • ขอบคุณครับ พี่กล่ำ ^:)^

ขอบคุณครับต๊อบ ...แต่ของน้องอาวุธหนักๆๆทั้งน๊านนนน :)>-

ขอบคุณท่าน a_lbr กับ ท่าน SAHA_pit ด้วยครับ
  • ยินดีด้วยค่ะพี่แมว =D>
    เฮงๆ ค่ะ พี่แมว
  • ซุ่มอยู่ตั้งนานพี่เรา เปิดตัวเสียที =D>
  • พี่แมวพาราไดซ์นี่ดีวันดีคืนเลยสุดยอด :m15:
  • ยินดีด้วยครับ=D>
  • ยินดีด้วยนะครับพี่แมว. น่าเข้าไปชมจิงๆคอกนี้
  • ยินดีด้วยคับ สุดยอดเลย
  • ขอบคุณครับคุณฝน ของดีราคามิตรภาพก็ต้อง Perfect PETSHOP ขายดิบขายดีนะครับ ;-)

แหมพี่หมูครับ..เปิดตัวอย่างเดียวครับ กลุ่มเราเหนียวแน่นเหมือนเดิมครับ :X

@39east โฟโด้ของน้องนี่หมานอกอายเลยนา :-)) หายเร็วๆนา Happy Family

น้องเปรี้ยว&off ยินดีต้อนรับเสมอน้องชาย :)

ขอบคุณท่านอื่นๆด้วยนะครับ ผมรู้จักไม่หมด แต่อยากรู้จักทุกท่านที่รักในสิ่งเดียวกันครับ ^:)^
  • เปิดตัวแล้วนะครับพี่แมว เจอที่งานต้องมีเลี้ยงน้องนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิ :005:
  • โหพี่แมว มาทั้งที เอามาแค่น้ำจิ้มเอง อย่างละภาพสองภาพ ขอจัดหนักหน่อยครับพี่ ไม่จุใจเลยครับ ^_^

เจ้าพาราไดซ์ ตัวจริงกระดูกเบอร์ 5 ไปเลยครับพี่ ^_^

• ใครต้องเลี้ยงใครกันแน่อะชาญ อะไม่ใช่จิเดี๋ยวนี้ต้องเรียกป๋าชาญ ช่ายมะโอ :-D

@พี่ตั้ม ของผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปนะครับพี่ตั้ม เวลาถ่ายไม่มีคนช่วย เนื้อๆเน้นเลยครับ หมาโพสต์เอง
    ไม่มีคนจับ
    >:D<
  • สวยๆทั้งนั้นคอกนี้
  • ว้าวววๆๆเปิดตัวเเว้ว5555มันสวยมาก. :o040: ต้องเรียกป๋า ไม่ก็เสี่ยครับพี่เเมวไม่งั้นอดนั่ง4ประตูขาวๆหล่อๆนะเนี่ย55555เเผล็บๆๆๆ :-)) :-)) :-))
  • ใกล้แล้วนะโอ๊ต...กับลูกๆชุดแรกของ Mr.Paradize ครับ

ไงพี่ขอนั่ง 4 ประตูขาวๆบ้างนะครับป๋าชาญ :013:
  • แจ่มจัดเลยครับพี่แมว...เปิดตัวได้อลังการมากครับ
  • ไม่มีคนจับก็ไม่บอกพี่แมว ปัดโธ่ เดี๋ยวผมไปช่วยเอง ฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีด้วยครับ :-bd
  • หนุ่มหล่อและสาวสวย มั่กๆ =D> :063:
  • งั้นเตรียมตัวไวเลยครับพี่ตั้ม...Mr.Paradize ใกล้จะมีผลงานออกมาให้เราๆท่านๆชมกันแล้วนะครับ :-D

ขอบคุณครับบัส ของบัสก็สุดตริ่งเลยครับ

ขอบคุณครับคุณ PuKy ที่ชอบเจ้า 2 ตัวนี่ อ้อ ลืมเลย

ตัวบนคือ Mr.Paradize ส่วนตัวล่าง เจ้า Odyssey ครับ
  • แต่ละคนทั้งพี่ทั้งน้องเลย พอๆกันเลยเด้อพี่แมวน้องโอ เล่นผมอีกแหละ :012: :012: ว่าแต่ชุดแรกจองตัวนะครับคุณพี่แมว อิอิอิอิอิอิอิ
  • อย่างเสี่ยชาญจะเอาไปทำไมหละครับตัวเดียว อย่างต่ำต้อง 3ซิครับบบบบ :-D
  • แหมๆๆๆๆๆๆ ชาญเหมือนเดิมพี่ ไม่ต้องเลยเริ่มเคืองแล้วนะเนี้ย :012:
  • 55 อะล้อเล่นนาอย่างเพิ่งเคือง :-D
  • ต้องไปเยี่ยมค่ายนี้บ้างสะแว้วววว... =D>
  • แล้วOdeseyล่ะ แพลนบรีดเป็นไงบ้างพี่
  • สงสัยจะได้ไปหาพี่แมวแล้วมั้งเนี้ยเร็วๆนี้ อิอิอิอิ :m58: :013:
  • จัดให้ครับพี่ตั้ม

image
  • เอามาโชซะดีๆพี่เเมว >:/ :016:
  • เอามาลงให้ดูซะดีๆ พี่แมว :021:
  • จัดไปตัวเก็บ อิอิ ใครอยากได้โทรมา 0895315319 แต่ราคาแรงนา :-D

image
  • อ้อลืมไป น้องหมาอายุ 14 วันนะคร๊าบบบบพี่น้องงง :-D
  • ยังไม่หมดอะพี่เเมว จัดมาๆๆๆ5555อิอิอิ >:/ :016: