ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Drago of The Southern Fire 6.5 month
  • ฝากติชมหน่อยครับ 6เดือนกว่าแล้วครับ :-D

• ฝึกให้ทำทุกอย่าง อย่างละนิด รอโตจัดหนักแน่นอน...อิอิ

• ฝึกเล่นสปริงโพล :013:

• เพิ่ง6.5เดือนยังตัวขนาดนี้ หุ่นกำลังสวยเลี้ยงให้โตไปตามวัย และออกกำลังกายถึงแบบนี้ทำให้อยากเห็นตอนโตเลยว่าจะได้ขนาดไหน รอชมพัฒนาการก้าวต่อไปอยู่ครับ
  • หมาจะสวย ไม่สวย อยู่ที่เจ้าของครับ
    เยี่ยม มากครับ :063:
  • เยี่ยมครับ หุ่นสวยมากเลยฟิตๆ
  • ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ รอความพร้อมอีกนิดจะเอาหมาในบ้านทุกตัวไปร่วมกิจกรรมแน่นอนครับ :013:
  • ว่ายน้ำไม่แข็งระวังจมนะ 555555 สวยมาก หกเดือนครึ่งมาเต็มๆ โตเต็มที่จะขนาดไหน อยากเห็น อัพให้ดูเรื่อยๆนะครับ
  • เยี่ยมที่สุดก็เจ้าของหมานี่แหละ :)
  • สวยมากก คับ
    เลี้ยงดีแถมเอาใจใส่อีกต่างหาก
  • ดราโกติดว่ายน้ำท่านี้มาตั้งแต่เด็กแล้วครับ เด๋วไว้ไปเล่นน้ำใหม่จะถ่ายคลิปมาให้ดูครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำชมและคำเตือนครับ

http://m.youtube.com/watch?feature=plcp&v=fB-3htyFTDE
  • หุ่นสวยมากครับรอติดตามครับ :033:
  • เพื่อนๆพี่ๆกลุ่มนนท์ มากันเยอะเลยถ้ามีโอกาศขึ้นไปกรุงเทพจะขอเข้าไปทำความรู้จัก ศึกษาหาความรู้เพิ่มเติมหน่อยนะครับ ผมชื่อหนุ่มนะครับยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ(ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :-D )
  • ท่าว่ายรอบสุดท้ายตอนกลับอ่ะครับคุณหมุ่น สวยเลย ว่ายบ่อย หมามัันจะจับทางแล้วเปรียบท่าว่ายเอง ถ้าขาหน้าตีนน้ำแรงๆเหมือนรอบแรก มันจะเหนื่อยเร็วมากๆครับ
  • ครับ ขอบคุณครับคุณเจมส์ที่แนะนำ :-bd
  • ชอบมากครับ ขอดูเป็นแนวทาง :)
  • ขอบคุณครับ พี่ MRW :-D
  • ช่วงนี้ปล่อยอ้วนหน่อยเผื่อจะหนาขึ้นบ้าง...อิอิ :015:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8921.JPG 137K
    IMG_8934.JPG 110K
    IMG_8937.JPG 114K
  • ด้านข้าง&ด้านหลัง :-D

image

image

image

image