ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณยังจำเค้าเหล่านี้ได้เหรอเปล่า....
  • ตัวผมเองไม่ได้เป็นแฟนแมนยูน่ะครับแต่เมื่อถึงเวลาที่เราจะไม่ได้เห็นพวกเค้าเหล่านี้ ลงมาฟาดแข้งให้เราได้ดู ตัวผมเองก็ใจหายไม่น้อยไปกว่าแฟนผีแดง ผมรู้สึกว่าเวลามันช่างเดินไปอย่างรวดเร็วเมื่อครั้งที่ผมเริ่มดูบอลใหม่ๆ พวกเขาเหล่านี้ยังดูเด็กๆอยู่เลยแต่ตอนนี้พวกเขาเหล่านี้กลายเป็นตำนานไปเสียแล้ว.........

image
    ไฟล์แนบ
    adff.jpg 83K
  • ผมก็เป็นสาวกตนนึงครับ
    =D> =D> :063: :063:
  • จำได้ครับทีมหงแดงใช่ปะ :-D
  • @ o_wenza555 :m86: :063: :063: :063:
    ตอนเล่น Winning ใหม่ๆ ใช้ทีม Arsenal แต่ซื้อตัวเด็กนรกพวกนี้มาเกือบทุกคนเลยอ่ะ ต้องบอกว่าซูฮกมันเลย :063: :063: :063:
  • คนขวาสุดชื่อไรครับ เจ๋งครับทีมนี้
  • กิ๊ก,บัต,เบค,พี่น้องเนวิล,สโคล จำได้แค่นี้อ่ะ
  • ใช้เดนนิสเออวินหรือป่าวครับ