ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูเกรดเดนผสมพิทบูลกันครับ
  • ตอนแลกผมได้เอารูปนี้มาลงและได้ประมาณ นน.ตัวไว้ที่ 28-30โลเพราะว่าที่บ้านกก็ตัวขนาดนี้
    หนัก 30โล และมีคนบอกว่าตอนนี้อายุ 9 เดือนกว่าหนัก 37โล ผมก็ไม่อยากจะเชื่อใหญ่
    เพราะว่าดูจากรูปแล้วยังไงก็ไม่ถึง

ขอโทษคุณโฟล์คด้วยครับที่นำภาพมาโดยไม่ได้รับอนุญาติ

มาดูรูปที่ผมว่าเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    20090203121558_IMG_26852.jpg 76K
  • ทีนี้มาดูรูปตัวเมียกันบ้าง คุณคิดว่าตัวเมียตัวนี้สูงหรือเปล่าครับ

ลองเดาเล่นๆดูนะ
    ไฟล์แนบ
    A27790.jpg 79K
  • ทีนี้มาดูภาพนี้กันอีกทีนะครับว่าตัวผู้สูงแค่นี้พอใช้ได้ไหม (สำหรับคนที่ชอบสูงๆ)
    สำหรับสุนัข 9 เดิอนกว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    A278062.jpg 87K
  • ประทานโทษครับ สูงชิบ
  • พี่โจ ว่า ของหยก หนักเท่าไหร่ ไอ้ ลายลูกวัวอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0066_n2.jpg 95K
  • ตอนในรูปมันหนัก 25Kg เดี๋ยวนี้มันหนัก 28 Kg แต่ว่าตัวมันก็เท่าเดิม ส่วนไอตัวแดง ตอนในรูปหนัก 25.6Kg ส่วนตอนนี้หนัก 26.5Kg
  • :021:โอ้ ว้าววววว
  • หยกถ่ายรูไอ้ตัวแดงของหยกให้ดูชัดๆเต็มหน่อย
    ไม่เคยได้เห็นดีๆสักทีเห็นแต่ด้านหลังกับด้านข้าง
    ผมมีตัวเมีที่บ้านจะโชว์ 5เดือนน่าจะได้
    ไฟล์แนบ
    10022009(018).jpg 33K
  • คุณ joe 88 ถ้าไม่รู้ก็ไม่ต้องวิจารณ์มันก้าวก่ายมากเกินไม่ชอบการกระทำแบบนี้คุณอยู่ส่วนของคุณผมอยู่ของผมจะเชื่อหรือไม่มันเรื่องของคุณ ผมไม่ได้อยู่ในวังวลแบบคุณ พวกผมหลุดพ้นแล้ว เลี้ยงแบบมีจุดประสงค์นะคับ รูปที่เห็นมันแค่ 6 เดือนตัวเมียแค่ 4 เดือนมาจากเมืองนอกไม่รู้ก็อย่าวิจารณ์ให้มันมากเกินคับ ขอบคุณคับสำหรับคำชม
  • :o001: 555+ ตัวผมเองชอบสูงๆใหญ่ๆด้วยครับดูคุ้มราคาดีครับ ไม่ใด้สนใจกระทู้นี้เป็นพิเศษหรอกที่กระทู้บนของใหม่ของคุณ redpit มันทำให้ผมต้องกลับมาดู เดี๋ยวก็มีคนแห่มาดูกระทู้นี้เชื่อผมสิ 555+:o028:
  • ผมว่าไม่แปลกนะ กลุ่มพวกผมสูงใหญ่แบบนี้เกือบทุกตัวเลยครับ แต่สายกัดหมดทุกตัว(มาจากค่ายบางแสนครับขอสงวนชื่อนะครับ)และเลี้ยงแบบไม่ต้องคุมอาหารมันก็สูงใหญ่ทุกตัวเลยครับ และของเพื่อนผมเหมือนมากกับตัวผู้ของคุณredpitครับ ไม่แปลกเรื่องแบบนี้ไม่แปลกครับ.....ยังไงก็คนเลี้ยงหมาเหมือนกันอย่าทะเลาะกันเลยน่ะ...
  • บอกว่าเป็นหมานอก ทำไมกระทู้ที่ 3434 คนที่ใช้ชื่อRockบอกว่าเป็นครอกเดียวกันกับเขา
    ยังเอารูปพ่อแม่หมามาลงให้ดูเลย ไม่เข้าใจว่านอกไหน
  • ชอบครับตัวใหญ่ แต่ยังคงสไตล์พิทบูลไว้ และทำกิจกรรมมัน ๆ ได้ มีลูกเอาครับ