ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอศอกด้านต้องใช้ยะอะไรครับ
  • ขอศอกด้านต้องใช้ยะอะไรครับ คือขนตรงขอศอกเริ่มน้อยลงและเริ่มด้านแล้วอ่าครับ รบกวน และขอบคุณมากครับ
  • ขอผมใช้ยาทาส้นเท้าแตก ใช้ได้อยู่ประหยัดตังด้วยครับ
  • ถูต้องแล้วครับ ตาม gsx750
    ลองดูจะดีขึ้นเห็นชัดเจน
  • คลีม91Eนะ หรอครับ ขอบคุณมากครับ
  • วาสลีนก็ใช้ได้นะครับสัก 2-3 อาทิตย์เริ่มดีขึ้น ด้านน้อยลงขนเริ่มขึ้น ผมเลี้ยงบนดินสลับกับปูน นะครับ
  • ซื้อในร้านอาหารสุนัขทั่วไปขวดพลาสติกขาวฝาสีฟ้าเหมือนขี้ผึ้งค่ะ 60 บาทใช้นานมาก แต่ชื่อจำไม่ได้ค่ะน่าจะมีทุกร้านนะคะ