ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้วิธี เอารูปในไอแพดลง
  • รบกวนช่วยบอกทีขอบคุณคาบ
  • คลิ๊กที่ แนบไฟล์ แล้วเลือกไฟล์ที่จะใช้ อัพแล้วกดแทรกภาพ แล้วก็โพสได้ครับ
  • ไอแพด เหมือนว่าจะลงไม่ได้ครับ พยายามหามา หลายวิธีแล้วครับ เรื่องการลงรูปจากการเล่นไอแพดและไอโฟน :-D :-D :-D
    ส่วนที่แนะนำสามารถลงได้จากโน็ตบุ๊คและ พีซีครับ
  • หัวข้อด้านซ้ายมือ
    การลงรูป บอกไว้ครับ
    ลงรูปได้ เฉพาะ คอมเท่านั้นครับ
  • เปิดเวบผ่าน safari แล้วอัพโหลดรูปปกติค่ะ แต่ว่ารูปต้องขนาดไม่ใหญ่จนเกิดไปค่ะ
    Test ipad
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 85K
  • ขอบพระคุณคาบ พี่ๆทุกคน กำลังทดลองคาบ ว่าจะได้หรือป่าวคาบ :005:
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 85K
  • ไอแพดน่าจะลงไม่ได้นะ เพราะผมหาช่องที่จะโหลดรูปมันไม่โชว์ขึ้นมาครับ
  • ถ้าเป็นรูปถ่ายลงไม่ได้ครับไฟล์มันใหญ่เกินครับ แต่ถ้ารูปโหลดจากเวปถ้าไฟล์ไม่ใหญ่เกินก้อลงได้ครับ :-D
  • เมื่อคืน ลองทั้งคืน สรุปไม่ได้คาบ มีทางเดียวใช้กล้องถ่ายรูปแล้วอัฟโหลดผ่านเครื่องคอมพิวเตอร์ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคาบ :021:
  • ไอเพด ลงรูปได้ครับแต่ต้องเป็นไอเพด4เวอร์ชั่น 6.1.3 ขึ้นไปครับ
    ที่สำคัญไฟล์ของรูปต้องไม่ใหญ่เกินไปครับ
  • พี่ Ben_TheOlarnRedpit ของผมก็4นะคาบ เวอร์ ก็ 6.1.3 คาบ คือผมเอาไอแพดถ่ายแล้วผมอยากเอารูปลงคาบ แต่มันฟ้องขึ้มมาว่า ไฟเกินคาบ ทำไงคาบถึงจะเอาลงได้คาบ ขอบคุณมากคาบ
  • http://www.thepetsmart.com/?page_id=915
    คุณต้องถามเรื่องร้านขาย f1 เลยเอาลิ้งมาฝาก ที่นคร มี 2 ร้านเลยครับ
  • ขอบคุณคาบ คุณยิ้ม ร้านบุญเกษตร ร้านประจำผมเลยคาบ ผมจะรีบไปถาม อาอี้ แกเลยคาบ :063: