ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้อมูลในเว็บสืบสวนมาให้อ่านครับ
  • พอดีช่วงนี้ เพื่อน ๆ ที่รู้จักโดนคดีหมิ่นประมาท ทางอินเตอร์เน็ต ได้ความเมตตากรุณาได้เข้าพบท่านผู้ใหญ่ใน ปอท www.tcsd.in.th เพื่อขอความเป็นธรรม บังเอิญท่านแนะนำให้ดูที่เว็บสอบสวนเพื่อเป็นประโยชน์ในรูปคดี ไปเจอกระทู้หนึ่งเข้า หวังว่าคงเป็นประโยชน์แก่เพื่อนชาวพิทบูลกันนะครับ

http://www.sobsuan.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=25167

ในเว็บนี้พี่ ๆ ที่เป็นพนักงานสืบสวนจะให้คำแนะนำเรา เป็นอย่างดี ต้องขอบคุณพี่ ๆ สืบสวนทุกท่านนะครับ ทำให้รู้ว่าพี่ๆ ทำงานกันหนักและขอเป็นกำลังใจให้พี่สืบสวนทุกท่านครับ
  • ในกระทู้นี้มีประโยชน์มากๆ ครับ แนะนำการทำหนังสือขอความร่วมมือไปยัง ปอท ด้วย
  • โห ..... น่าเห็นใจน้องชมพู่จัง ความพยายามล้นเหลือ
    แต่รู้สึกเหตุการณ์มันคุ้นๆ ยังงัยไม่รู้ ...... กร๊ากกๆๆๆๆๆ
    หวังว่าน้อง ชมพู่ ไม่ใช่อีผีปอบแก่ดอกทองนะครับ :X
  • ผมว่าชัวร์ 1000% อะพี่มาร์ค จากคอมเมนสุดท้ายอ่ะนะ 5555 ชมพู่ มะละกอ กล้วย ส้ม เลยละพี่ อิอิ
  • อ่านข้อความทั้งหมดแล้ว
    รู้สึกว่าน้องชมพู่จะร้อนรนวุ่นวายใจเหลือเกิน เหมือนกลัวจะโดนตอดุ้นใหญ่ๆจัดหนักกลับ :032: :018:
  • รู้สึกเหมือนกันเลย น้องมะเหมี่ยวคงเริ่มร้อนๆก้นแล้ว ว่าโดนแน่ๆแล้วคราวนี้ น่าสงสารเหลือเกิน
  • หลายคนรอยกฟ้องก่อน เพื่อความชัวร์ แต่หลายคนก็ใจร้อนอยากจัดเลย 55

ผมทำได้ก็เพียงเป็นฝ่ายสนับสนุน จัดหาทนายให้ ไม่ได้ต้องการกระทืบซ้ำ แค่อยากให้ยบทเรียน คนที่เห็นแก่ได้และคิดแต่จะทำลายคนอื่น มาดูกันว่ากุนซือใครเจ๋งกว่ากัน แต่บางเคสน้องขมพู่ต้องลงใต้ไกลหน่อย ก็คิดว่าไปพักผ่อนนะจ๊ะ =((
  • อีกระสือหิวขี้ตัวนี้มันกะเล่นหนักเลย แต่นี้มันพลาดไง ถ้ามันไม่พลาดมันจัดหนักแน่ๆ
    ผมอยากจะบอก ท่านที่กำลังโดนอีกระสือตัวนี้เล่นงานอยู่ว่า " มันพลาดแล้วฮ่ะ " บทเรียนทั้งหมดที่จะสั่งสอนมันก็ขึ้นอยู่กับตัวของท่าน ถ้าท่านเล่นงานมันกลับเบาๆหรือให้อภัยมัน จงจำไว้ว่าอีสรพิษตัวนี้มันก็ต้องเอาคืนอยู่ดี เพราะจิตใจของมันแรงอาฆาตพยาบาทริษยามันสูง
  • น้องชมพู่ คงไม่มีอาการไมเกรนแดกเหมือนอีแก่ลวงโลกนะจ๊ะ เพราะใครทำกรรมอะไรไว้ เขาก็ได้ผลกรรมนั้น อิอิ
  • กมฺมุนา วตฺตติโลโก (สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม) :o034:
  • เมื้อกรรมนั้นนำพา มีความอัปปรีย์อยู่ในกมลสันดาน เมื่อความดอกทองมันฝังลึกอยู่ในดีเอ็นเอ การเข้าวัดจึงไม่ช่วยขัดเกลาอะไรได้ กร๊ากกกๆๆ \:D/
  • น้องชมพู่นี่นกรู้จริงๆ จมูกเร็วยิ่งกว่าหมา แอบมาลบไปตอนไหนก็ไม่บอกล่วงหน้าเลย ฮา ....... :-W
  • ใครสนใจ จะมาฟ้อง ที่สามจังหวัด ยินดีจัดหาทนายให้
    สำหรับน้องชมพูโดยเฉพาะเลยจ้ะ
  • คนล้มอย่าข้าม แต่กับน้องชมพู่ ล้มปุ๊บให้รุมกระทืบเลยจ้ะ

ป่านนี้น้องชมพู่ดับจน หนทาง แปลงได้หลายร่าง หาทางไปไม่เจอแล้วหรอ

ไม่อยากให้ไมเกรนแดกจนตายนะ แต่พี่อยากให้น้องเส้นเลือดในสมองแตก พิการ นอนจมกองขี้กองเยี่ยว
    แล้วนอนน้ำตาไหล สำนึกผิดตอนนั้นคงจะสายแล้วแหละ ก็น้องชมพู่ ก่อขึ้นมาเองทั้งนั้น

กรูถามจริงๆนะ มึงแต่งชุดขาวเนี่ย มึงจะไปเชีย "รีลมาดริด"ใช่มั้ย
  • 555 คุณพี่ว่าน ทำไมใจร้ายกับน้องชมพู่จุงเบยยยยยยย ฮิ้วๆๆๆๆ
  • แต่เราต้องแยกแยะนะครับ น้องชมพู่ ที่เราพูดถึงนี่เป็นใคร เราไม่รู้จัก แต่อาจจะไม่ใช่คนเดียวกับอีแก่ดอกทองสัตว์นรกที่เที่ยวไล่ล่าค้าความ กระชวกเงินในกระเป๋าชาวบ้านนะครับ

พูดแบบนี้ ไม่ได้กลัวว่าจะมีจดหมายรักจากน้องชมพู่มาหาหรอกนะครับ เพราะถ้ากลัวคงไม่กล้า อิอิ
  • http://www.sobsuan.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=25167

หายฮ่ะ ?? น้องชมพู่อุ้มกระทู้ไปเรียบร้อยแล้ว :p :026:
  • ที่แท้น้องชมพู่ก็ชอบเข้ามาเป็นอีแอบ แอบอ่านเวปพิทบูลโซนอยู่เป็นประจำ :013: :030:
  • รอดูจุดจบ ผีปอบลวงโลก เร็วๆนี้ 55
  • บุญกุศล ที่สร้างมา นุ่งขาวห่มขาว เข้าวัดเข้าวา
    สุดท้ายมึงก็พลาด เพราะโดนจับได้ว่า ที่ใส่ขาวไม่ได้ถือศีล

แต่น้องชมพู่ไปเชีย รีลมาดริด ฮิ้วววววว
  • น้องชมพู่ เตรียมตัวเดินสายพิมพ์ลายนิ้วมือได้เลยจ๊ะ อย่าเสือกนุ่งขาวห่มขาวไปนะจ๊ะ ไปโรงพัก ไม่ได้ไปวัด 55
  • เห็นภาพแวบๆทางเฟชบุ๊ค น้องชมพู่ พยายามหาพวกถึงยอมเข้าไปเลียไข่เลยหรือนี่ กร๊ากกกๆๆๆ
    นี่หรือว่ะ ศิษย์มีครู ผู้ไม่เคยก้มหัวให้ใคร ฮา .........
  • น้องชมพู่หงายเงิบไปหนึ่งคดีแล้วนะจ๊ะ กร๊ากกกๆๆๆๆๆๆ