ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรงสแตนเลสมือสอง โซ่ หลักล่าม
  • ขออนุญาตพี่มาร์ค ขายกรงสแตนเลสมือสอง โซ่สแตนเลส หลักล่าม และ Box ค่ะ
    เนื่องจากไม่ได้ใช้แล้ว พิทบูลเลี้ยงอยู่ที่ขอนแก่นค่ะimage
    image
    กรงสแตนเลสขนาดเล็ก กxยxส 60 ซม.x100ซม.x70ซม. ไม่รวมขาตั้ง ขอขายที่ 4,500 บาทค่ะ
    image
    image
    โซ่สแตนเลส ความยาว 2 เมตร + หลักล่ามแบบปักดิน ความยาว 85 ซม. ขอขายที่ 2,200 บาทค่ะ
    imageimage
    รายการสุดท้ายค่ะ Box ใส่สุนัขมือสอง ขนาด กxยxส 54ซม.x80ซม.x58ซม. ขอขายที่ 500 บาทค่ะ
    โทรสอบถามได้นะค่ะ หลิว 092-454-3846 ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    กรง1.jpg 53K
    กรง2.jpg 60K
    โซ่+หลักล่าม.jpg 53K
    หลักล่าม.jpg 63K
    Box1.jpg 47K
    Box2.jpg 35K
  • อยู่แถวสวนหลวงนะค่ะ
  • ขอบคุณพี่ๆที่สนใจโทรเข้ามาสอบถามนะค่ะ ตอนนี้Boxใส่สุนัขขายไปแล้วนะค่ะ
  • สนใจบล็อคอ่ะคับ. เช้าโทไปคับ
  • โซ่อย่างเดียวแยกขายมั้ยครับ :-D
  • กรงสแตนเลสขายไปแล้วนะค่ะ โซ่ล่ามอย่างเดียวก้อขายค่ะ สนใจโทรสอบถามได้นะคะ
  • ลดได้เท่าไหร่โซ่ล่ามอะ
  • โซ่อย่างเดียวเท่าไหร่เหรอครับ