ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูลี่ให้อาหารอย่างไรถึงเพียงพอ
  • การให้อาหารของบลูลี่ต่อวันควรที่จะได้รับสารอาหารอย่างไรบ้างผมถึงจะเพียงพอต่อวันเพราปมให้เเค่อาหารเช้ากับเย็นF1สีม่วงสุนัขอายุ3เดือนคับ ควรมีอะไรเสริมไหมคับ
  • ให้F1 สีม่วงเช้า เที่ยง เย็น อย่างเดียวก้เพียงพอแล้วไม่ต้องเสริมอย่างอื่นหรอกเปลืองเปล่าๆครับ สวยหรือไม่สวย เตี้ย ล่ำ สูง ยาว อยู่ที่กรรมพันธุ์ พาออกกำลังกายให้พอสมควรสำคัญที่สุดนะครับ
  • ขอบคุณค๊าบบบบบผม ผมให้กินเเค่เช้ากะเย็นมันยังอ้วนเลย "พอดีมีคนทำให้ไม่มั่นใจบอกว่าอาหารเม็ดอย่างเดวไม่พอ" หมาผม3เดือน น้ำหนัก12กิโล หมอยังบอกตัวใหญ่เลย

ถ้าอยากให้อาหารเสริมนี้อะไรดีคับ

"ขอเป็นผลิตภัณฑ์ของพี่มาร์คน่ะคับ" เพราะผมมั่นใจมากกว่าที่จะใช้เเละวางใจ คับ
  • ถ้าเขามีสุขภาพดี การเจริญเติบโตไม่มีอะไรผิดปกติ บางครั้งอาหารเสริมก็ไม่จำเป็นครับ
    พี่เน้นอาหารหลัก การออกกำลังกาย และ สุขะ อนามัยในความเป็นอยู่ มากกว่าอาหารเสริมครับ
  • คับผมพี่มาร์ค ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาที่ดีคับตลอดคับ
  • เต็มที่ไปเลยครับ หมากินได้ใส่ไปเลย ถ้าหมาขาไม่มีปัญหานะครับ