ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พบ 4 เทพ ในชิงร้อยชิงล้านอาทิตย์นี้
  • image

วันอาทิตย์ที่ 11 สิงหาคมนี้แล้วนะครับ อย่าลืมติดตามชม รายการชิงร้อยชิงล้าน ซันชายน์เดย์ พบกับ 4 สุดยอด อเมริกัน พิตบูล โชว์ความสามารถ และเดอะดุ๊ก รับคำท้าลากรถกระบะโฟร์วีล บรรทุกคนเต็มคนรถ ว่าจะผ่านหรือไม่ผ่าน ?
    ไฟล์แนบ
    1002306_638804176130067_503453465_n.jpg 79K
  • เฝ้าหน้าจอรอเลยครับผม
  • รอชมครับ
  • นึกว่าอาทิตย์ที่แล้ว รอดูอยู่ครับ
  • :063: พลาดไม่ได้ต้องดู รออย่างใจจดใจจ่อ
  • จะรอดูนะคับฮ่าๆๆๆ
  • ไม่พลาดเด็ดขาดครับ
  • วันอาทิตย์นี้ มารอลุ้นกันว่าที่ถ่ายไปทั้งหมดสามชั่วโมง ตัดต่อแล้วจะเหลือกี่นาที 55
  • ต้องชมให้ รอดูอยู่ครับ :-D
  • ไม่พลาดแน่ๆครับ :-D
  • เตรียมปูเสื่อรอชมแล้วค้า.......... :)
  • น่าดูสุดๆ จะรอชมครับ :m93:
  • แวะมาย้ำเตือน

บ่ายสามโมงวันนี้อย่าลืมติดตามชมนะครับ

มาดูกันซิว่า จอมพลังของเรา เดอะดุ๊ก จะเอาชนะคำท้าของทางรายการได้หรือเปล่า ?
    ลากรถออฟโรด บรรทุกคนอีกหกคนบนท้าย ผ่านหรือไม่ผ่าน ใช้เวลากี่นาที ลากกี่ครั้ง ?
    บ่ายสามโมงอาทิตย์ที่ 11 สิงหาคมนี้มีคำตอบ .....
  • จะรอดูคับปม
  • ง้าบบบจะรอดู :>
  • หน้าจอกำลังมาแล้วครับ
  • มาแล้ว รอถึงตอน 8->
  • มแล้วมาแล้ว สุดๆ ไม่มีคำบรรยายในความสุดยอด
  • ขอบคุณศูนย์ฝึกสุนัข D1 และเจ้าของหมาทุกท่านในรายการที่ทำให้หลายคนทั่วประเทศรู้ เข้าใจอีกด้านหนึ่งของหมาพันธุ์นี้ ขอบคุณครับ
  • เท่ห์สุดๆ4จตุรเทพ :-D

• พิตบูลของเราไป แสดงความสามารถในรายการชิงร้อยชิงล้าน
    ผมมีคลิปสำหรับท่านที่พลาดชม คุณภาพอาจจะไม่ชัดเจน เพราะผมซูมเอาจากจอคอมครับ
  • ชิงร้อย ชิงล้าน ตอน 3

• ชิงร้อย ชิงล้านตอน 4

• เดอะดุ๊ก สุดยอดจริงๆครับ
  • =D> สุดยอดทุกตัวเลยครับ
  • กรามเทพออกนานสุดเลย
  • เด็กเส้นอ่ะ 55 :p
  • เสื้อขาว ทรงผมแนวๆๆ ขึ้นกล้องนะฮะ 555+ :o015:
  • :063: :063: :063:
  • พี่มารืคโครดหล่อเลย กับ ไอ กรามล้อค
    ไฟล์แนบ
    9886f0d5c514793aea0c8a5647f1f2e4.jpg 99K
  • โทดครับ พิม ผิด

สุดยอดเลย กรามล็อค หน้าตาหล่อ หว่ะ
  • เดอะ ดุ๊กแจ้งเกิดในวงการมายาเรีบร้อยแล้ว รอแต่บักสันทัดนี่ละครับ
    ทุกวันนี้มัวแต่ไล่จบ กบ เขียด อยู่ในสวนยาง มันจะไหวหรือ กร๊ากกๆๆๆ
  • อุยยยย...ย ได้ทีขี่เครื่องบินเจ็ตไล่เลยท่านพี่ ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • เย้ยยยย นึกว่ากำลังอยุ่ในสวยคงไม่ได้อ่าน 55
  • พี่ มาร์คครับ อาหาร พิทบูล ขาย เป็น ถุง หรือ เป็น กิโล
  • และแล้วก็ไมได้ดู
  • คิดได้เเล้ว เรียนจบก่อนค่อยเลี้ยง
  • หวัดดีครับ พี่เล็ก (ยโส) เงียบจังพี่ อิสานได้ัวันแล้วนะครับ ช่วยตี่เกราะ เคาะระฆังให้ด้วย สนามสารคามครับ ออกพรรษา ลาธรรมพอดี งานนี้ จะอาบหรือจะกิน เบียร์เชลย แถมไวท์ (เด็กกราม....)ก็จะมีให้ดื่ม พี่เล็กเตรียมตัว เช็คตับ ไต ไว้ได้เลยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    1404.jpg 189K
    1448.jpg 116K
  • ราพ...แซ่บบบ พี่ทูลศรี ลั่นกลองเคาะกะลาตั้งแต่เที่ยงคืนไก่ยังไม่ทันหลับเอากันเลยรึท่านพี่ "ออกพรรษา ลาพระ เจ้า มามะ มาอาบน้ำเหล้ากันดีกว่า...ทีละจอก สองจอก เดี๋ยวก็เต็มโอ่งแดง!" ซ้อมคอคนก๊อนนนนน...ใช่มายยๆๆ หนุ่มน้อยอุดร...หลานขุนแผน พี่เจมส์จิรายุ :062:
  • เคาะกะลากรีดยางใช่บ่ออ้าย 55
  • ม่ายช่าย ม่ายช่าย เคาะกะลาเตือนให้เก็บน้ำยางฝนลงเม็ดฝนใหญ่กำลังมา วิ่ง 4x10 กิโล เตรียม...ปรี๊ดดดดดด ฮิ้วๆๆๆ :-))
  • รวยยยๆๆๆๆๆ ครับทั่น