ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Isan weight pulling 2/11/2013
  • ขอเชิญชวนชาวพิทบูลโซนเข้าร่วมงานเเข่งหมาลากน้ำหนัก Isan weight pulling 2/11/2013
  • เอาละว่ะ ความมันส่งท้ายปี สนับสนุนครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด่วนครับ
    งานนี้ ทัพหลวงจะยกพลไปเยือนอีสาน กวาดต้อน ถ้ายชามมาให้มากที่สุด 55
  • เชียงใหม่ ให้กลับเพียงสาม มาอิสานอาจเหลือแค่ "หนึ่ง" เดียว ใครจะไปรู้ 55555555555image

ปล.ภาพเก่านะครับ........เจ็ทโด้ เขามีวินัย ยืนฟังคำชีแนะ แบบตาสบตา ฝึกมาถึงขั้นเทพ คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    3156.jpg 122K
  • รอติดตาม คณะทำงาน อิสานที (สารคาม) เกี่ยวกับ กฎ กติกา วัน เวลา สถานที่ อีกทีนะครับ แต่ขั้นนี้ ขอแจ้งให้ทราบเพียงแ่ต่ว่า 2 พ.ย. 56 (อากาศเริ่มเย็นๆๆที่อิสาน) ขอบรรดาเหล่าหมาลาก เจอ่ะเจอกันนะครับ ใครจะแก้ตัว ใครจะแก้แค้น ใครอยากฟังแค้น ใครจะแค้นซ้ำสอง ใครจะแค้นถาวร ก็ว่ากันในวันนั้นนะครับimage

ปล.ภาพเก่าครับ เมื่อ 29 ก.ย.55 ช่วงเด็กกราม..........ยังละออ่น และออ่นหัด คริ คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    Do-กราม.....jpg 199K
  • ใครอยากล้างตาบอกแต่เนิ้นๆหน่อยนะครับจะได้เตรียมตัวทันแฮๆ

image
  • ประชุมแล้ว มติวาระผ่าน 2 พ.ย. 56 เตรียมตัววาดลีลานะครับ พี่ น้อง ผองเพื่อน (พี่เล็กยโสไปไหน) เจอกันที่เมือง ตักกะศิลา ดินแดนแสงเทียนชีวิตimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    9013.jpg 177K
    9010.jpg 182K
    9012.jpg 178K
    9014.jpg 179K
    9027.jpg 166K
    9046.jpg 189K
    9019.jpg 166K
    9018.jpg 179K
    9033.jpg 183K
    9041.jpg 194K
    9029.jpg 162K
  • ทั้ง กรรมการ คอนวอยซ์ และผู้จัดการทีม image
    ไฟล์แนบ
    9017.jpg 190K
  • จองสองถ้วยพอไม่เอาเยอะ รถไม่ว่าง 55
  • ไม่แน่ ให้แค่หนึ่ง อาจพลาด ก็เ้ป็นไำด้ 55555555image
    ไฟล์แนบ
    3ที่มดีไม่พอ.jpg 141K
  • เหนียวแน่นจริงๆอีสานทีม :063:
  • เจทหายทันแน่ป่ะครับ :m71:
  • กายหายทัน แต่ใจนี่คงไม่แน่ 55
  • ใจนะแน่ แต่กายนะหายยังมะรู้ ฮื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    8111.jpg 285K
    8117.jpg 217K
  • กับกลุ่มวัยเดียวกัน จากปราจีน ครับ image
    ไฟล์แนบ
    8107.jpg 175K
  • เนื้อหอมจิงๆคนนี้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130815_153813.jpg 177K
  • สงสัย สร้างภาพมากกว่านะผมว่านะ ดูดิแก่ก็แก่ ไม่หล่อเลย ดีแต่เข็มเท่านั้นเอง เนาะ ...เอ่อะ
  • ดูสายตาพี่ทัยก่อนครับ อา555
  • อัยย่ะ เข็มพี่อาทูลดีตรงไหนหนอ กร๊ากกกกกกกๆๆๆๆ
  • ผมกำลังมองว่าทำอะไรกันง่ะฮ่าๆๆๆ แต่งานลากครั้งนี้ผมคิดไว้ว่าจะเอาสัก 4 ถ้วย จะได้มั้ยหนอฮ่าๆๆๆๆ
  • ผมจะขอแบ่งซักถ้วยได้ไหมครับพี่ทัย
  • ไม่ต้องคิดเลยพี่ทัย คิดว่าจะเอาถ้วยไปวางไว้ตรงไหนในบ้านจะดีกว่า555
  • เเล้วเจอกันนะครับสิงห์นักลากทุกท่าน

image
  • มันส์แน่คับงานนี้ สนามส่งท้ายปีนี้หนูซูก้าผมคงอดลงสนามแน่ๆเลย แงๆๆๆๆ ปีหน้าว่ากันอีกทีนะคร๊าบบบบ
  • 555555 มีคนสงสัย "เข็ม" เข็มดีก็ต้องแข็งแรง ทนทาน ไม่หัก ไม่ขอ ไม่ยุับ ไม่ออ่นครับ คริ คริ คริ
    - ผบ.ครับ ออกตัวไว้แล้วครับ ถึงหายก็คงลงไม่ได้ครับสนามนี้ แต่คนเต็มร้อยครับ image

ความหล่อ มันกินกันไม่ลง จริงๆๆ 55555555555555
    ไฟล์แนบ
    8136.jpg 197K
  • !!!ถ้วยประกวดได้มาเยอะแระ!!! :-D
    ....ครั้งนี้ขอถ้วยลากไปเป็น"คอร์เรคชั่นส์"สะสมซักใบนะคับ...
    ...ไม่ต้องกลัวนะคับผม...one man one dog ...อยู่แล้ว...อิอิ :-D
  • สนามนี้อยากให้ทีมผู้มาเยือนขนถ้วยกลับไปเยอะๆนะครับ
    ทีมเจ้าภาพไม่อยากเก็บไว้เยอะ :o046:

image
  • เป็นภาพบาดตาจริงๆ 55
  • บูม.......ไอ้น้องเกิดที่บ้านหนองคุยใหญ่หรือเปล่าวะฮ่าๆๆๆๆ
  • ผมเกิดอยู่บ้านดงคุยเล็กครับพี่ทั้ย ยังมีศิษย์พี่ผมอีกสองสามคน ที่เกิดอยู่บ้านดงคุยใหญ่ อิอิ :m24:
  • 5555 คนคุยใหญ่....ผมคนคุยน่อย เขาเลยเอาจ่อย เพราะเขาคนคุยใหญ่.......
  • ;;) :* image
    ไฟล์แนบ
    1185155_490794377678008_270841698_n.jpg 194K
  • รุ่นอินเตอร์ ยอดนิยม
  • รูปร่างนี้คุ้นๆทั้งคนทั้งหมาไปไหนกันมาเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ สิงห์นักลาก และ พี่น้องชาวพิทบูลโซน ทุกท่าน

ก่อนอื่นผมขอแก้ไขชื่องานลากนิดส์หน่อยครับ เปลี่ยนเป็น " ISAN WEIGHT PULLING OPEN" ครับ

เนื่องด้วยเราไม่จำกัดสายพันธุ์ที่จะร่วมลงแข่งตลอดจนถึงไม่ปิดกั้นผู้ที่เข้าร่วมงาน ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ

งานในครั้งนี้พี่น้องอีสานทีมขอเปิดบ้านต้อนรับการมาเยือนของนักกีฬาจากทั่วทุกสารทิศบนมุมโลกครับ

และในงานลากฯครั้งนี้ พวกเราชาว พิทบูล จะได้เห็นการรวมพลังของ พิทบูล แมน ครับ โดยเริ่มจาก

1.พี่มาร์ค F1 พี่ใหญ่ใจดีใจกว้าง ที่มอบการสนับสนุนอย่างเต็มที่ คำพูดนี้ออกจากใจพี่มาร์ค " เหมือนเดิม "

2.พี่เมธี GM TURBO พี่ผู้มีแต่ให้มาตลอดเช่นกัน มอบอาหาร GM TURBO สนับสนุน ครับ

3.เฮียใหญ่ R3 พี่ใหญ่อีกท่านที่ใจดีมอบอาหาร R3 สนับสนุน เบื้องต้น 20 กระสอบ ครับ

และขอขอบคุณเฮียย้ง,เฮียโจ้ด้วยนะครับ

ยังไม่หมดนะครับทั้ง 3 ท่านข้างบนนี้เป็นเพียงผู้ให้การสนับสนุนหลักเท่านั้นครับ ยังมีอีกครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

ผมและสมาชิกอีสานทีมทุกคน มีความปิติยินดีมากๆที่ ผู้หลักผู้ใหญ่ ในวงการพิทบูลบ้านเราชื่นชอบกิจกรรมดีดี

อย่าง " สุนัขลากน้ำหนัก " อย่างนี้ครับ พร้อมทั้งร่วมให้การสนับสนุนเป็นอย่างดีโดยไม่ได้นัดหมายเลยครับ

ขอกราบขอบพระคุณผู้หลักผู้ใหญ่ทุกท่านอีกครั้งครับ และขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีดีในบอร์ดแห่งนี้ด้วยครับ

ปล.งานนี้อาจได้เห็นนักกีฬาจากซุ้ม พระราม 3 โดยเฮียย้ง ครับ ( เฮียย้ง บอก ให้ปิดข่าวด้วยครับ อิ อิ )

• สนามนี้ มีโชว์
  • สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ สิงห์นักลาก ทุกๆคน
    ผมขอรายงานตัวที่กระทู้นี้นะครับ หลังจากห่างหายไป 2 ปี
    วันนี้จะขอกลับมาร่วมสนุกอีกครั้ง
    ไฟล์แนบ
    2355.jpg 21K
  • ทีมเหนือรับทราบ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับงานดีๆมีที่ให้ลากimage
    ไฟล์แนบ
    328099.jpg 95K
  • พี่ชายอาทิตย์ผมหายไปตั้งนานนึกว่าลืมน้องๆเพือนๆสิงห์นักลากอีสานทีมไปซะแล้วฮ่าๆๆๆ
    เอาะเยาะทีมจะขอแบ่งถ้วย คงต้องแย่งละนะ มันแบ่งกันยากยังไงไม่รู้ฮ่าๆๆๆ
    ส่วนเรื่องถ้วย ที่เก็บมีอีกเยอะคับ จะขอเก็บถ้วยรางวัลไปเรื่อยๆ ได้บ้างไม่ได้บ้าง จนกว่าผมจะหมดเรี่ยวแรงฮ่าๆๆๆเอามันขนาดนั้นเลย.....เมื่อผมเดินเครื่อง(หมาลาก)แล้วจะไม่ถ้อย หรือหยุดหรือรอพักหรือไม่มีเวลาเด็ดขาด เพราะเวลามันอยู่ที่เราเอง จะให้มันมีหรือไม่แค่นั้น.......ฮ่าๆๆๆๆ
  • ให้มันคิ้วแน้ละอ้าย ณ กระนวน 555++
  • การเดินทางทีมเหนือ ระวังน้ำมันแพงนะ โปรดพิจารณา
  • มีก๊วนลากรุ่นดึก (ขอเรียกว่า รุ่นข้างบ้าน กับ รุ่นรามาฯ แล้วกันนะครับ) ที่กลายมาเป็นเด็กใหม่สมัยนี้ (เพราะไม่ค่อยรู้จักคนในวงการลากสมัยนี้แล้ว :D ) กำลังคุยกันว่าอยากเอา "หมาไปเป็นหมู" ให้พิทบูลเชือดในสนามลากเหมือนกันนะครับ (หมาที่ฝึกลากไม่ใช่พิทบูล) ขอดูตารางเวลาอีกนิดครับว่าจะได้หรือเปล่า เพราะคนนึงทางด้านคนก็อาจจะติดไปประชุม ตปท. ส่วนหมาก็เพิ่งอายุเกือบ 9 เดือน เท่านั้น แต่ยังไงถ้าไม่สะดวกครั้งนี้ ครั้งไหนสะดวกจะไม่พลาดแน่นอนครับ :D
  • สตาร์บัค ลงรูปแล้ว เอา โกฮังลงด้วยนะครับ
  • ครับเด็กยโส...หาแบบนี้ให้หน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    336774.jpg 62K
  • พี่ทัยหาให้อีกแรงนะครับชอบเป็นการส่วนตัวimage
    จะขอสักตำแหน่งในเวที 555
    ไฟล์แนบ
    333266.jpg 49K
  • จะหาตัวแทนสิบทอดตำนานหมาดำปราบหมาแดงหรือครับ 55
  • ชอบเหมือนกันคงต้องแย่งกันแล้วพี่ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • น่าสนใจ ครับ
  • AofMK........ไอ้น้องชายหายไปไหนมาตั้งนาน ซ้อมหมามาลากเดี๋ยวนี้เลยฮ่าๆๆๆๆ