ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำเนียบสุดยอดนักลากล่าสุด 1/9/56
  • อันดับ
    1. บรูตัส คะแนนสะสม 355 คะแนน
    2. ไลแค่น คะแนนสะสม 260 คะแนน น
    3. ฮีโร่ (เอ็ม) คะแนนสะสม 230 คะแน
    4. สวัสดี คะแนนสะสม 205 คะแนน
    5. บิ๊กกัฟ คะแนนสะสม 195 คะแนน
    6. ใบหยก คะแนนสะสม 185 คะแนน
    7. บารอน คะแนนสะสม 170 คะแนน
    8. ยักษ์ คะแนนสะสม 150 คะแนน
    9. บารมี คะแนนสะสม 145 คะแนน
    10. พูม่า คะแนนสะสม 140 คะแนน
    11. ลูน่า คะแนนสะสม 135 คะแนน
    12. คีลาร์ คะแนนสะสม 125 คะแนน
    13. ชูการ์ คะแนนสะสม 120 คะแนน
    14. ลาคอส คะแนนสะสม 115 คะแนน
    15. โอ๋เอ๋ คะแนนสะสม 115 คะแนน
    16. เจ็ทโด้ คะแนนสะสม 115 คะแนน
    17. เดอะ ดุ๊ก คะแนนสะสม 115 คะแนน
    18. จากัวร์ คะแนนสะสม 105 คะแนน
    19. บาร์เลย์ คะแนนสะสม 105 คะแนน
    20. จิมมี่ คะแนนสะสม 100 คะแนน
    21. เรด โรบินฮู๊ด คะแนนสะสม 100 คะแนน
    22. ฮีโร่(MK) คะแนนสะสม 75 คะแนน
    23. ทอง คะแนนสะสม 50 คะแนน
    24. คูมะ คะแนนสะสม 50 คะแนน
    25. ซีตาร์ คะแนนสะสม 50 คะแนน
    26. ข้าวสวย คะแนนสะสม 50 คะแนน
    27. เรดดี้ คะแนนสะสม 50 คะแนน
    28. เจคอป คะแนนสะสม 50 คะแนน
    29. โกโก้ คะแนนสะสม 50 คะแนน
    30. เอลวิน คะแนนสะสม 45 คะแนน
    31. ลิลลี่ คะแนนสะสม 35 คะแนน
    32. บิ๊กซี คะแนนสะสม 35 คะแนน
    33. พลอย คะแนนสะสม 30 คะแนน (R.I.P.)
    34. คิตตี้ คะแนนสะสม 25 คะแนน
    35. ทองพูล คะแนนสะสม 25 คะแนน
    36. สไปเดอร์ คะแนนสะสม 25 คะแนน
    37. ออฟติมัส คะแนนสะสม 25 คะแนน
    38. บรองโก้ (เล้ง) คะแนนสะสม 25 คะแนน
    39. แยงกี้ คะแนนสะสม 15 คะแนน
    40. ทิงแดง คะแนนสะสม 15 คะแนน
  • 1. บรูตัส คะแนนสะสม 355 คะแนน
    2. ไลแค่น คะแนนสะสม 260 คะแนน น
    3. ฮีโร่ (เอ็ม) คะแนนสะสม 230 คะแน
    4. สวัสดี คะแนนสะสม 205 คะแนน
    5. บิ๊กกัฟ คะแนนสะสม 195 คะแนน
    6. ใบหยก คะแนนสะสม 185 คะแนน
    7. บารอน คะแนนสะสม 170 คะแนน
    8. ยักษ์ คะแนนสะสม 150 คะแนน
    9. บารมี คะแนนสะสม 145 คะแนน
    10. พูม่า คะแนนสะสม 140 คะแนน
    11. ลูน่า คะแนนสะสม 135 คะแนน
    12. คีลาร์ คะแนนสะสม 125 คะแนน

12 ตัวนี้ ใครมีรูปสวยๆ เทพๆ ส่งให้หน่อย เตรียมจะออกแบบปฏิทินแล้วครับ
  • จะหารูปสวยๆมาลงให้นะคับคราวที่แล้วสวัสดีไม่มีรูปเลยเพราะรูปโด้ไปแทนฮ่าๆๆๆคราวนีิผมขอ2รูปเลยนะคับ
  • คีลาย์ยังอยู่ 555
  • เสียดาย ซูปต้าร์โด้ หลุดไปเสียแล้ว 55
  • อ้าวพี่โด้......ไปไหนแล้ว กลับเข้ามาด่วนเลยคับเร็วๆฮ่าๆๆๆ
  • อ่ะ..อ้าว พี่โด้ไปซะละ อิอิ... :-D
  • ประท้วงครับ พี่มาร์ค :X
    มีผู้ฝากประท้วงเบื้องต้น ก่อนจะออกมา อุธรณ์ ฏีกา เอง

จาก 2 คลิปนี้
    ตอนแรกกะเก็บไว้ทำ คอลเลคชั่น ให้ลูกสาวเค้าในวันเกิด จากัวส์ 7/11
    ตอนนี้ผมถูกบังคับให้เอามาเผยแพร่ เพื่อประท้วงพี่มาร์คก่อน

ผู้ประท้วงบอก ลูกเค้าเป็นบูลลี่ตัวเดียวที่โลดแล่นอยู่ในสนามปัจจุบันนี้ ที่ติด TOP 20
    เป็นบูลลี่ตัวน้อยๆ ผู้อาภัพ ต้องลงชิงชัย ท่ามกลางหมาแดง เจ้ายุทธภพ แบบพี่ทัย และอีสานทีมมาโดยตลอด

แต่ก็มีถ้วยรางวัล ติดมาในทุกสนามที่ลงแข่ง

จึงขอเมตตา และ ความเห็นใจจากพี่มาร์ค ลงปฏิทินบ้างไม่ได้เลยหรอคร้าบบบบ

มุมเล็กติ๊ดหนึ่งก็ยังดี :-)) :-))

ผมถูกบังคับ
    ส่งคลิป ขอความเห็นใจในความพยายามของบูลลี่ตัวน้อยๆ มาขอความเมตตา จากพี่มาร์ค
    :m89: :m89: :m89:

• เดี๋ยวหามุมเล็กๆลงให้นะฮาปปปปปป 55

ใครรับปากจะส่งรูปต้นฉบับให้แต่ไม่ส่ง ระวังตัวให้ดี
  • พูม่า ขอเป็นรูปนี้นะครับ image
    ไฟล์แนบ
    350258 2.jpg 66K
  • พี่สันต์ ขอไฟล์ต้นฉบับให้หน่อยครับ
  • ต้นฉบับเป็นภาพนี้สิครับ ไม่รู้ว่าจะลงได้หรือปล่าวครับป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    350258 (2).jpg 94K
  • อยากได้ภาพที่เซฟมาจากกล้องเลยได้ไหมพี่ เดี๋ยวผมเอามาแต่งเอง จะเอาให้หล่อฝุดๆเลย แต่ภาพที่เซฟจากเฟชบุ๊คหรือหน้าเว็บ มันโดนย่อขนาดมาแล้วครับ ถ้าเราเอามาพิมพ์ มันจะไม่ชัดครับ ภาพนี้ได้เลยครับ สวยทั้งท่าหมาและองค์ประกอบ มีคนดูเยอะ ยิ่งใหญ่อังการณ์มากๆครับ
  • อยากเห็นคลิปของบารอนกับเดอะดุ๊กลากจุงเบย อะคับ พี่มาร์ค

• บารอนครับ
  • ขอบคุณคับผม ขอให้สร้างผลงานดีๆอย่างนี้ต่อไปคับ ^:)^
  • เอาอีกแระซูก้าหลุดนิดเดียว5555
    ลากก็เหลือคืบเดียวจะผ่าน สงสัยต้องเปลี่ยจาก ซูก้าไม่ เป็น ซูก้านิสเดียว 5555
  • เสียดายแทนจริงๆ อยากเอาฮีโร่ออก แล้วขยับ ซูการ์ขึ้นมาแทน เพราะ ฮีโร่ท่าทางจะแขวนสายแล้วจริงๆ อยากให้ปฏิทินนี้เฉพาะหมาที่ยังลงสนามอย่างต่อเนื่องมากกว่าครับ

ปีหน้ากำหนดกติกาใหม่ หมาที่แขวนสายไปแล้ว อาจจะต้องขอสิทธิ์ให้หมาที่ลงแข่งอย่างต่อเนื่องนะครับ
  • ก็เอาฮีโร่ออกก็ได้ไม่เป็นไรเพราะตัวอื่นจะได้ขึ้นแทน :-D
  • ซูการ์มาไงเนี้ยพี่เน็ต คณะกรรมการ คิดผิดรึเปล่าครับ อิอิ
    ปีหน้า ต้องเอา ไอ้ม้าเหล็ก กับ เจคอป ขึ้นไปติดท๊อปให้ได้ :o015:
  • แค่ติดลัคกี้นัมเบอร์ 13 นี้ผมก็ดีใจและภูมิใจกับซูก้ามากแล้วคับ
    ที่เสียดาย คือตอนลากสองตันห้า เหลืออีกคืบเดียวจริงๆ หยุดเอาดื้อๆ5555แค่นี้ซูก้ามันก็กินใจผมเกินสี่ห้องแล้วคับ
    ปีนี้ต้องยกให้นักลากทุกคนจริงๆเพราะแต่ละท่านตั้งใจและทำออกมาได้สุดยอดมากๆคับ
    แต่ปีนี้ต้องยกให้พี่ชายสุดที่รัก ที่ทัยสารคามคับ แมนออฟเดอะทุกๆแมท ส่งสามตัวติดอันดับทุกตัว ปฎิทินออกผมว่าแกเหมาแน่ๆคับ แถมใจดีให้น้ำเชื้อสายปีศาจหยดสุดท้าย กับซูก้า ปลายปีหน้าคงได้เห็นผลงานในสนามแน่ๆคับ
  • อะฮ่าๆ ไม่คุยละกันเบนส์ดูเอานะกร๊ากๆๆๆๆ ไม่อยากโม้เพราะโม้มาเยอะแล้วกร๊ากๆๆๆ
    ปีหน้า จะเอาให้อยู่เลขตัวเดียวให้ได้55555โม้อีกแระ555
  • ฮ่าๆๆเอาอีกน้องเราเข้าขากันดีซะไม่มีฮ่าๆๆปีหน้าเมื่อช่วงเวลาเดียวกันนี้ รางวัลหมาลากรุ่นเล็กไปจนถึงรุ่น 40 กก.หมาสายเลือดปีศาจเหมาหมดแน่ๆๆฮ่าๆๆๆ