ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DOG HOMESTAY บริการรับฝากเลี้ยงสุนัข
  • DOG HOMESTAY

บริการรับฝากเลี้ยงสุนัขและสัตว์เลี้ยงทั่วไป นอนในห้องปรับอากาศ เย็นสบาย ไม่ขังกรงตลอดเวลา พาเดินเล่นและทำธุระอิสระ 4 เวลา เช้า-กลางวัน-เย็นและก่อนเข้านอน สุนัขจะไม่เครียด มีคนดูแลตลอด และมีการถ่ายรูประหว่างวันส่งให้เจ้าของได้หายคิดถึงกันด้วย

เราดูแลด้วยใจรัก ให้เหมือนกับอยู่บ้าน เปิดบริการทุกวัน เวลาตั้งแต่ 8.00 น.- 21.00 น. ( กรณีมานอกเวลา กรุณาโทรแจ้งล่วงหน้าก่อนนะคะ จะเปิดร้านรอคะ)

*มีบริการพิเศษ สำหรับสุนัขที่ชอบการออกกำลังกาย นอกจากมีเวลาอิสระแล้ว เรายังมีบริการ พาจูงเดิน-วิ่ง สำหรับเวลาที่ปกติอยู่กับเจ้าของแล้วพาเดิน-วิ่ง ทุกวัน สามารถแจ้งได้คะ ว่าให้พาจูงเดิน-วิ่ง ด้วย ปกติอยู่บ้านเป็นอย่างไร เราจะทำให้เหมือนอยู่บ้านมากที่สุดคะ
    เพื่อความสบายใจของเจ้าของและเด็กๆเองคะ*

ร้านอยู่แถวฝั่งธนฯ ถนนเอกชัย ซ.34 กทม คะ ใกล่ เซ้นทรัลพระราม2 บิ๊กซี่บางบอน วัดสิงห์ ศาลธนบุรี

รายละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่นี่เลยคะ

0868149699 puch987@hotmail.com

https://www.facebook.com/pages/Dog-Homestay/181787768652135
  • รับพิตบูลด้วยใช่ไหมครับ
    และกรง ต้องมั่นคงแข็งแรงพอนะครับ
  • สมาชิกในเวปส่วนใหญ่เลี้ยงพิทบูลครับ ถ้ารับฝากพิทบูลได้ก็ดีสิครับ เท่าที่ดูในเฟสกรงยังไม่น่าจะทนความจี๊ดพิตบูลได้อ่ะครับ รึว่ามีกรงใหญ่กว่านี้ที่ไม่ได้ลงไว้ก็ต้องขออภัยด้วยครับ แค่กลัวว่าน้องหมาตัวน้อยๆจะคาปากเจ้าพิตบูลครับ
  • รับคะ ถ้าสุนัขไม่ดุ หรือกัด คนนะคะ
    เรื่องกรง กรงขนาด 120*100 ประตูมีกลอนล๊อคคะ
    เรื่องความแข็งแรง เราปืนขึ้นไปยืนบนกรงที่เป็นตระแกรงแล้ว กระโดด มันก็ไม่หักนะคะ
    แต่ก็อย่างที่พี่ๆบอก พิตบูล ยังไม่เคยมีมาฝากอ่ะคะ เลยไม่รู้ว่าเค้าจะแข็งแรงหรือชอบพังกรงไหม
    แถวบ้านมีตัวนะคะ พิตบลู แต่เค้าไม่วน เรียบร้อยมากๆคะ เหมือนไม่ใช่พิตบูล เหมือนน้องหมา ทั่วไป
    เข้ากรง เปิดแอร์ นอน เย็นสบาย อาจเป้นที่บางตัวมั้งคะ
    เรื่องน้องๆ เวลามาฝากจะแยกเป็นกรงๆไปอยู่แล้วอ่ะคะ มีตัวล๊อคไว้ ถ้าเกิดสมมุติคุณพิตบูลหลุด แต่เด็กๆที่เหลือในกรงน่าจะปลอดภัยดีนะคะ อิอิ แต่คงไม่เกิดขึ้นมั้งคะ เพราะมีคนดูอยู่ตลอด เว้นแต่เข้าห้องน้ำ กินข้าวและนอนอ่ะคะ ช่วงนี้ยังไม่มีหมาเยอะเท่าไรนะคะ ถ้าเกิดว่าคุณพิตบุลมาแล้วไม่มีน้องหมาตัวอื่นๆ ห้องนั้น ก็จะเป็นของคุณพิตบูลคนเดียวเลยค่าาา อิอิ โทรสอบถามได้คะ คุยกันในเฟสก็ได้นะคะ ยินดีให้บริการค่าาา

ขอบคุณพื้นที่ดีๆนะคะ
  • ค่าบริการฝาก ราคายังไงครับ
  • ปกติ 300บ./วันคะ แต่ช่วงนี้มีโปรฯ ลด 10% เหลือ 270บ./วันคะ (นำอาหารมาเองคะ รายละเอียดต่างๆเพิ่มเติม ลองแวะเขาไปดูที่เพจได้เลยนะคะ) ขอบคุณมากคะ :)
  • ราคานี้ห้องแอร์ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็เยี่ยมเลย มีโอกาสได้ใช้บริการครับ
  • ใช่คะ ห้องแอร์คะ ยินดีให้บริการนะคะ :)
  • เห็นกรงแล้ว น่าเอา วินเซ้นต์ ไปฝาก จัง :-D
  • โห พี่ยุท เอาไอ้เซ้นต์ไปฝาก งานเข้าแน่ มีหวังต้องทำกรงใหม่ให้เขาแน่นอน 5555
  • :m82: อย่าทำร้ายกรงนู๋ ..... :m95:
  • ที่ผมใช้บริการประจำ ห้องแอร์300 พัดลม 250 ค้างคืน 550 อ่ะ :m24:
  • ของเรา คิดได้ทั้งรายวัน รายชม คะ สนใจสอบถามได้ค่าาา
  • อยู่ที่ไหนครับ
  • อยู่ กทม . แถว กำนันเม้น จอมทอง อ่ะคะ ถ้าสนใจลองโทรมาถามทางก่อนได้นะคะ ขอบคุณมากคะ