ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟีโร่ 11 เดือนเต็ม
  • อัพเดทให้ดูกันเล่นๆครับ 11 เดือนเต็มวันนี้พอดี
    ไฟล์แนบ
    DSCF0007_resize.JPG 53K
    DSCF0006_resize.JPG 53K
    DSCF0011_resize.JPG 38K
    DSCF0012_resize.JPG 46K
    DSCF0013_resize.JPG 45K
  • ใครมาบ้านผมจะตำมะยมให้กินครับต้นมะยมอย่างงาม มันใส่ปุ๊ยให้ทุกวัน
    มาเที่ยวแล้วจะทำให้กินนะครับชาวแก๊งค์แรงเจอร์ทั้งหลาย
    555
    ไฟล์แนบ
    DSCF0002_resize.JPG 72K
    DSCF0001_resize.JPG 63K
    DSCF0003_resize.JPG 60K
    DSCF0008_resize.JPG 38K
  • เจ้าฟีโร่ร่างกายสมส่วนสวยดีนะครับคุณ VIGO โซ่คอเจ่าฟีโร่ขนาดกี่มิลครับสวยดี พอดีจะสั่งซื้อสักเส้น ไม่ทราบซื้อที่ไหน เส้นกี่บาท พอดีเป็นมือใหม่หัดเลี้ยงครับผม ขอปรึกษาหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยครับ
  • คุณบิ๊ก โซ่คอน่าจะประมาณ17-19นิ้วนี่แหล่ะครับจำไม่ได้ไปเอาหมาไปลองใส่ที่ร้านเพ้ดช๊อบทั่วไปเลยครับ
    แบบนี้มันไม่มีที่ปรับไม่มีข้อต่อครับ ถ้ามันโตแล้วแน่นจะถอดออกไม่ได้
    หมาคุณก็หุ่นพอๆกันกันฟีโร่แหล่ะครับลองดูรูปฟีโร่ตอนประมาณ 6 เดือน หมาคุณหัวจะใหญ่กว่าเจ้าฟีโร่ด้วยซ้ำ
    จมูกแดงด้วยฟิตร่างกายดีๆเดี๋ยวก็หนา ผมก็ไม่ได้มือเก่าเอาฟีโร่มาก็ตอน 5 เดือนแล้วเลี้ยงมา 6 เดือน
    ใหม่พอๆกะคุณนั่นแหล่ะ
    555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_11112.jpg 71K
    DSCF0008_resize.jpg 36K
  • แล้วขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางของโซ่ละครับ ขนาดกี่มิล ไม่ค่อยได้ฟิตมันเลยครับ บริเวณให้วิ่งก็ไม่มี เป็นบ้านห้องแถวอ่ะครับ แต่เห็นแล้วอยากเลี้ยงพันธุ์นี้ มันดูหนักแน่นดีครับผม
  • ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางยังงัยครับเริ่ม งง ผมตอบตามที่ผมเข้าใจนะครับ
    โซ่คอแบบนี้เวลาเค้าขายเค้าจะใช้ขนาดตามความยาวของโซ่ จะใช้หน่วยเป็นนิ้วครับ
    แล้วขนาดของข้อของโซ่อันนี้ไม่รู้อ่ะครับ

งงป่ะ ผมยัง งง เรย
    กร๊ากกกกกกกกกกกก

งัยเข้ามาห้องแชทดีกว่า
  • หน้าขาวเชียวพ่อคุณฟิโร่ ใช้แป้งอะไรจ๊ะเนี่ย...:019:
  • :063::063::063::063::063:
  • อีกหน่อย ผมจะสวยเหมือน ฟีโร่มั๊ยเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSC00216_resize.JPG 38K
  • แป้งเย็นตรางูครับคุณ Angie
    พี่ป๊อบมาโป้งผม โกรธผมเรื่องรัยคับ แงๆๆ
    คุณจอมทับครับถ้าคิดว่าเจ้าขุณแผนไม่สวยเอามาให้ผมก็ได้นะครับ อิอิอิ
  • ดีคับ พี่ VIGo ผมชื่อยิ้มน่ะคับพี่ชื่อไรหรอครับแล้วพี่อยู่จังหวัดไรหรอครับ ไม่ทราบว่าพี่เล่น msn รึป่าวถ้ามีขอหน่อยน่ะครับ ฟีโร่น่ารักดีน๊าคับพี่ :)~ ขอบคุณค๊าบบ
  • เชพี่ยิ้ม
  • ใครเป็นเจ้าของหมาชุดเดียวกับฟีโร่ช่วยเอารูปมาลงให้ชมหน่อยนะครับ
    ผมได้มาจากคุณสุข
  • ตอบคุณ bigpompam นะครับ หมาคุณ อายุ เท่าไร แล้ว ครับ ถ้าโต แล้ว แนะนำ โซ่ เลต เลย 9 มิล

แต่ถ้า เด็ก 6 มิล ก็ เท่ แล้ว แล้วที่เจ้าฟีโร่ ใส่ มันเป็น โซ่บังคับ นะ ไม่ ใช้ โซ่ ปลอกคอ......... ปล ไม่รู้ว่าอยาก ได้ แบบนี้ เปล่านะ
    ไฟล์แนบ
    20080624180114_br2.jpg 120K
  • อยากได้แบบนี้แหล่ะครับคุณ mancandy
  • :m001:เอ้า...เอามาโชว์ไม่บอกกันบ้างเลยนะครับคุณวีโก้ :m004: อย่างนี้สงสัยเดี๋ยวมีโชว์ตามมาอีกเยอะๆแน่เลยครับ ของผมเพิ่งครบ 5 เดือน ไปเมื่อวันที่ 13 ครับแต่ยังไม่ได้เก็บรูปไว้เลย:m005: เดี๋ยวต้องเอามาอวดกันบ้างซะแว๊วครับ....:m021:
  • โซ่แบบนี้เลยครับที่ต้องการ ขอบคุณ MANCANDY และคุณ VIGO และทุกๆท่าน ที่ให้คำปรึกษาครับ :063::063::063:
  • เอามาเรยคับ
    แน่จิงเอาแบบหน้าบวมแบบฟีโร่มาด้วยนะครับ
    สงสัยเมื่อคืนมันจะแปลงร่างเป็นเดอะฮักมา
    555+
  • โชว์ใหญ่เลยนะ อิจฉาอ่ะ :m076::m076:
  • ก็ไม่ได้กัวเมียนิพี่ดบ
    กร๊ากกกกกกกกก
  • ต้องพาลูกนอนอครับอยู่ดึกไม่ได้เลย...
  • แหม๋พี่ช๊อบเอาเรยนะนั่น
  • :o001: เจ้าฟิโร่นี่ หน้าตาดีนะครับมีทา อายซาโดว์ที่ขอบตาด้วยเหมือนหมาสำอางเลย อิอิ หล่อมั่กๆโลยยยยย เด๋วปีครึ่งก็หล่อล่ำแล้ว
  • ผมใช่ แบบเดียว กัน ครับ แต่ ทำ เป็น สาย จูง ก่อน แล้ว ถ้า หมา โต ก็ เอา มา ทำ ปลอก คอ ได้ อีก ดี ปะ พี่น้อง 555
    ไฟล์แนบ
    DS002872.jpg 87K
    BtU6rRkDAIGUVyk9HFIgow.jpg 54K
  • ขอโชว์มั่ง..11เดือนเหมือนกัน ครับ
    ไฟล์แนบ
    0072.jpg 77K
  • โชวกันจัง ขอโชว์มั่งดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    PhotoFunia_32911.jpg 78K
  • ยืนยันว่าตัวนี้มีไข่สองใบ แต่อีกสองตัวไม่มีเลยสักใบ ฮา.................... :006::005:
  • ของผมมี 3 ใบครับพี่ เดี๋ยวแบ่งให้ใบหนึ่งเอาเปล่าครับพี่มาร์ค...อิอิอิ
  • คุณอิทธิกร หมาใหญ่หนาดีจีง
    พี่ช๊อบจะตัดไข่แบ่งเหรอครับ
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • :o001: ป๋า ไอ้ตัวที่ฉี่นี่ใช่ป่ะ ที่เห่าคนตายอ่ะ ผมจำใด้
  • ของผมมี 2 ใบ แย่งกันตลอดเลย บอกแล้วว่าได้ทุกคนๆๆๆ 555+ :o044::o044:
  • ใจดีซะด้วยนะน้องเทอร์โบ...นานๆจะได้เข้ามานะ จัดการป่วนซะเลยน้องรัก...อิอิอิ
  • :o001: เจ้าฟิโร่มานนน่ารักเจงๆๆเลย