ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถาม ยาแก้แพ้แบบฉีด ?
  • ผมขอถามหน่อยครับว่า ยาแก้แพ้+ยาแก้อักเสบ ของสุนัข มันชื่ออะไรครับ เห็นหมอฉีดใต้ผิวหนัง วันเดียวตุ่มยุบเลย ที่ผมเห็นมี2เข็ม เข็ม1เป็นยาสีออกครีมๆไปทางโทนน้ำตาล กับอีกเข็มเป็นน้ำใส หมอฉีดให้อย่างล่ะ1.5cc
    และมีอีกตัวนึงเห็นบอกเป็นยาแก้คัน ชื่อ คาโนโลน มันแก้อะไรได้บ้างครับ ฉีดใต้ผิวหนังเหมือนกัน
    อ่อ..และมียาฉีด-กิน สำหรับสุนัข ที่ผิวหนังเป็นเชื้อราหรือปล่าว ชื่ออะไร ช่วยตอบให้ทีน่ะครับ พี่น้องครับ \m/
  • ขอบคุณล่สงหน้าทุกความคิดเห็นครับ @ facebook>>> totyoy@hotmail.com(บอกด้วยว่ามาจากพิตบูลโซนครับ) <3 <3