ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยวิจารณ์กันหน่อยครับ
  • ลูกสาวอายุ 72 วัน หนัก 8.5 กิโลครับ ช่วยดูกันหน่อยครับผมซื้อมา 2 ตัวครับ(โดนหลอกขายครับตอนอยู่ที่ร้านร่าเริงถัดมา1อาทิตย์มีน้ำมูกไหล ตัวร้อน เป็นไข้ หมอบอกว่ามีอากรติดเชื้อสุดท้ายตายไปหนึ่งเหลือหนึ่งตัวอย่างที่เห็นครับ) แต่จะพันธุ์แท้ไม่แท้ผมก็รักของผมครับ
    ไฟล์แนบ
    coco1.jpg 73K
  • ซื้อจากที่ไหน ราคาเท่าไรครับ จากที่เห็นให้แค่ 60 %
  • สวยน้า pitbull ตัวนี้ หุ่นนักกีฬา ดี
    คุนรักเค้าแค่ไหน เค้ารักคุน 100000เท่า
  • อย่าโกรธผมนะครับ(หูมันตั้งแปลกๆ) ผมไม่สงใสในความรักที่มีต่อหมาถ้าไม่รักก็คงไม่ซื้อมาเลี้ยงแต่สิ่งที่เป็นห่วงคือถ้ามันไม่ใช่พิทแท้ก็ขอให้เลี้ยงดูอย่างระมัดระวังเป็นพิเศษและคอยดูพฤติกรรมมันถ้ามันก้าวร้าวมากๆจะส่งผลเสียกับคนในครอบครับ ขอโทษ ที่ต้องบอกตรงๆเป็นห่วงจริงๆ
  • ลูกผสมครับท่าน