ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของขวัญปีใหม่ความสุขดิ้นได้
  • ลูกปอมแฟนซี ที-คัพ เล็กๆ สวยๆ
    เหมาเป็นของขวัญปีใหม่ มอบความสุข
    แด่คนที่เรารัก ลูกสุนัขแข็งแรง กินเก่ง
    สุขภาพดี รับประกันสุขภาพ สายพันธ์
    สนใจโทร
    087
    4151078 รคา11000
    สนใจดูสุนัขตัวจริงได้24ชั่วโมง
    (ตัวจริงเล็กน่ารักมากคับรับประกัน) กล้องไม่ดี
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 9K
    1.JPG 18K
    3.JPG 11K
    4.JPG 10K
    6.JPG 9K
    7.JPG 11K
  • สิ่งมีชีวิตไม่ควรถูกใช้เป็นของขวัญให้กับใคร ไม่ว่าเทศกาลไหนๆ ครับ (โดยเฉพาะซื้อให้เด็กที่ยังไม่มีความรับผิดชอบ หรือซื้อให้คนรักเวลารักกันใหม่ๆ) :o034:
  • ขอโทดครับผมไม่มีเจตนาแบบนั้นแต่ผมคิดว่าน้องหมาที่น่ารักจะเป็นตัวแทนความรักและความห่วงใยได้คับขอโทดจริงๆคั
  • รูปใหม่
    ไฟล์แนบ
    ป10.jpg 4K
    ป11.jpg 4K
    ป11.jpg 4K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ป10.jpg 4K
    ป11.jpg 4K
    ป12.jpg 5K