ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จำหน่ายลูกสุนัขพิทบูลเรดโน้ดอายุ2เดือน
  • จำหน่ายลูกสุนัขพิทบูลเรดโน้ดอายุ2เดือน โอเวอร์ไซด์ สุขภาพแข็งแรง ทำวัคซีนเรียบร้อย โครงสร้างใหญ่ ติดต่อสอบถาม
    เบอร์โทร 0863031975 รูปนี้คือรูปพ่อพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่2.jpg 30K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    chilo2.jpg 34K
  • รูปแม่พันธุ์
    ไฟล์แนบ
    IMG_0131.JPG 70K
  • f1ราคา 4000บาท
    ไฟล์แนบ
    IMG_0223.jpg 44K
  • f2 ราคา3000บาท
    ไฟล์แนบ
    IMG_0220.jpg 51K
  • ตอนนี้มีแต่ตัวเมียนะครับมี f1-f2นะครับ ติดต่อด่วนนะครับ
  • ตอนนี้อายุ65 วันนะครับ
  • :005:คุณบี ส่งรูปท่ายืนให้แล้วนะครับ
  • Moo_ao:

อยากได้ F1 อ่ะค่ะ

แต่ลดหน่อยได้ไหมค่ะ

ได้โปรด!!!!!!! T_T!!!!!
  • ตอนนี้f2 ได้ขายไปแล้ว มีตัวเมียf1อยู่ตัวเดียวเป็นตัวสวยสุดของตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0224.jpg 47K
  • ส่งรูปอื่นของf2มาให้บ้างนะครับ รูปญาติๆของมันด้วยก็ดีครับ ทางเมลล์ก็ได้ครับ Nok_exclusive@hotmail.com เด็ก8ริ้วครับ
  • รูปตัวผู้คอกเดียวกับf2
    ไฟล์แนบ
    dok.jpg 40K
  • เดี๋ยวจะไปดูครับ
    ไปถึงประมาณ 5 โมงเย็น
    เมื่อวานโทรไปถามทางเอาไว้แล้ว
    ขอผมเป็นตัวสุดท้าย ลดๆๆๆๆๆราคานะครับ
  • ใครมีรูปแม่ของพ่อพันธ์บ้าง ครับ อยากเห็นครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณคับคุณ mote
    ที่จบการขายตัวสุดท้ายกับผม
    ลูกสาวแข็งแรงมากกกกก
    โตขึ้นจะเอารูปมาโชว์ให้ดูครับ
    ขอให้ปั้ม แก๊ส ประสพความสำเร็จ
    และคืนทุนเร็วๆครับ
  • คุณ mr jub ไว้ส่งรูปมาดูกันบ้างนะครับ ผมซื้อมาf2ครับ พี่น้องก็ส่งรูปมาดูกันนะครับ
  • แน่นอนครับ
    คุณnok58
    ไปรับf2มารึยังครับ
  • ยังเลยครับคงเย็นนี้ครับ เรียกนก ก็ได้ครับตัวเล็กเป้นไงบ้างครับ ผมยังไม่เห็นตัวจริงเลย
  • ไปรับมาแล้วเป็นไงบ้างครับ
    ของผมกว่าจะลงตัว เรื่องชื่อ
    แทบตีกันตาย ตกลง
    สาวน้อย ของผมชื่อ โคโค่ครับ
    ผมว่าไม่ค่อยซนเท่าไหร่
    ดูแล้วยังหง๋อๆ ชอบกล ชอบเล่นเบาๆ
    ผิดกับตอนที่อยู่ กับf2 คึกมากๆ
    แต่ก๊ดีครับว่านอนสอนง่าย
    มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ
    แต่แปลก หมาสะดือจุ่นแทบทุกตัว?
  • :005:ใกล้เคียงกันครับ หงอไปนิด แต่ก็ok ครับไม่ดื้อเหมือนตัวแรก ของผม ชื่ออะตอมครับ ไม่ตีเรื่องตั้งชื่อเพราะไม่มีสิทธิ์ออกเสียงครับ ฮ่าๆ
  • มีสมาชิกเลิ้ยงพิทเพิ่มเรื่อยๆแบบนี้ดีจังครับ
    ผมว่าที่จ๋อยๆคงแปลกที่อีกอย่างเคยเล่นกะพี่น้อง
    พอมาอยู่บ้านใหม่ก็เรยจ๋อยๆแบบดูสถาณการ์ 555+
    อีกซัก 7 วันเฮอะ
    แล้วจะหาว่าโก้ไม่เตือน
    ฮฮฮฮฮฮฮฮา
  • อ๊ะ..ถูกต้อง
  • :001:ครับ แต่อีกตัวของผมสุดยอดครับ พังเป็นแถบๆ ตั้งแต่มุ้งลวดยันกันชนรถ
  • คุณvigoครับ
    มันผิดกว่าตัวก่อน มาวันแรกคึกมากๆ
    วันที่2บ้านกะจาย วันที่3ไม่ต้องพูดถึง
    แต่เค้าอยู่กับผมไม่นาน...............คิดถึง
    แต่ตัวนี้ เจ้าโคโค่ กะไดหน้าบ้าน2ขั้นยังปอดแหก
    กว่าจะลงได้ 4 วันผ่านไป วันที่5 เริ่มพูดได้(เห่า) แต่ก็เล่น
    เบาๆ กินน้อย แต่แข็งแรงโครตเลย เล่นด้วยเจ็บตัวปะจำ
    สงสัยต้องตัดหู สร้างความมั่นใจ และเอาสะดือจุ่นออก มั้ง
  • ตัดหูสร้างความั่นใจ กร๊ากกก ดีนะลองดูๆ
    ดือจุ่นนี่เอาออกได้ด้วยเรอะคับ
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • ของเราก็เรดแดง แถมดือจุ่น ด้วย 555

ชื่อน้องหิ่นฝุ่น ใครจองตัวเป็นเจ้าสาวบ้างยกมือขึ้น

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P9205094.jpg 73K
    P92251032.jpg 52K
    P92050963.jpg 63K
    P90444802.jpg 33K
  • อยากให้บึ๊กกว่านี้ทำไงดีคะ

ฝากถามผู้ชำนาญ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P90444862.jpg 32K
  • mr jubอยู่แถวไหนคระบ ผมอยู่8ริ้ว คุณmapa อย่ชลเหรอครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • อยู่แถว ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ครับ
    ของคุณmapa กี่เดือนครับ
    อ้วนกว่า โคโค่ ของผมอีก
    ให้ทานรัยหร๋อ
  • Guest:

mr_jub แถว ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ แถวไหนครับ ผมอยู่แถวเดอะมอลต์
    ขอไปเล่นกับ โคโค่ ได้ไหมครับ
  • อยู่หลัง ม.ธุรกิจ ครับ
    หมู่บ้านท่าทราย ติดสนามบอล
    มีที่วิ่งเล่น สะบาย เลย
  • อยากเห็นโคโค่อ่ะคะ
    ลงรูปให้ดูหน่อยซิ

ตอนนี้หินฝุ่นป่วยผอมเลย
  • จัดห่ายยยยยยยยแย้ว

คุณmapa หิ่งฝุ่นกี่โลแล้ว
    ไฟล์แนบ
    S5000189.JPG 9K
    S5000159.JPG 7K