ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นี่มันสายไหนครับ
  • ฝึกกิจกรรมทุกรูปแบบครับตอนนี้7เดือนimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 273K
    image.jpg 278K
  • เด็กๆน่ารักๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 130K
    image.jpg 293K
  • คู่หูคอกเดียวกันimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 95K
  • อ้าวทำไมไม่ขึ้นอะ vdo. งง
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค เดี๋ยวจัดสาวๆให้5555
  • 555 พี่มาร์คงานเข้า
  • ขอสองนะก้อง 55
  • 5555 สองเรยหรา
  • หน้าอกขาวมีจุดด่างดำ คาดว่าน่าจะมีก๊อตติ ฝ่าเท้ายาวเรียว สันนิฐานว่า ปู่ย่าเป็นสายกัด หูล้มเข้าด้านใน พิจารณาแล้วว่า เกิดจากการบรีดพี่น้องเดียวกันของพ่อแม่ ด้วยเหตุผลทั้งหมดที่กล่าวมานี้ มันคือพิทบูลสายสามัญ ฟันธง
  • 5555555 :063: สายกัดครับ ต้องศึกษาอีกหน่อยครับ
  • ที่หมามันเป็นแบบนี้เพราะผมครับ 1000%เพราะผมเลี้ยงครับ
    พ่อแม่ครับ
    imageแม่ครับ pocket. สูง16imageimage พ่อหมาครับimageimage ปู ตา ทวดครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 200K
    image.jpg 133K
    image.jpg 113K
    image.jpg 75K
    image.jpg 86K
    image.jpg 90K
    image.jpg 253K
    image.jpg 82K
    image.jpg 25K
  • ขำตรงหูล้มนี่แหละ หูล้มไม่เกี่ยวกับการผสมพันธุ์นะครับ หมาผมแค่ 7เดือนกว่าๆเอง และ2ตัวบนก็พี่น้องกันครับอีกตัวก็ตั้งดี
  • ดัดคน ละร้านหรีอ เปล่า5555
  • ตอบตามคำถามหัวข้อตั้งกระทู้ สายกัดคือต้นสายพิทบูลยุคแรกๆ มันอยู่ในสายเลือดพิทบูลทุกตัว ส่วนหูล้มแค่สันนิฐาน5555
  • ขำๆครับ ไม่จริงจัง อย่าถือสา 5555 :019: