ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยหมาหูตั้ง
  • หมาผมอายุ 2 เดือนกว่าครับหนักประมาณแปดกิโลครับ (สายเลือดนักสู้สุดเห็นหมาอื่นไม่ได้วิ่งเข้าใส่เลยครับ)แต่ทำไมหมาผมหูตั้งตรงครับ มันผิดลักษณะไหมครับผมว่าจะไปตัดหูแต่เมียท้องอ่อนกลัวครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทำไงดีครับชาวพิทบูล
    ไฟล์แนบ
    coco22.jpg 56K
  • ที่หูตั้งผมว่ามันก็เท่ดีนะครับ
  • หลังอานด้วยเปล่าครับ
  • :012:แปลกนะครับอยู่ในบอร์ดพิทบูลแต่แยกไม่ออกอันไหนพิทบูลอันไหนหลังอาน(นี่นะคนเรา)
  • :o004:หู นั้น สำ คัญ ฉะไหน
    ไฟล์แนบ
    pull-t12.JPG 19K
  • ต้องหูตั้งอย่างนี้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM82512.JPG 38K
  • ไม่น่าจะใช่ พิทบูลนะครับ
  • หรือว่าตั้งแบบนี้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_1164.jpg 108K
  • หูตั้งเหมือน AOSTO ครับตกลงใช่พิทบูลป่าวครับของผมเรดโนสสีช็อคครับแต่ผิดตรงหนี่ละครับ
  • :o001:มีใครเคยเห็น ร๊อตฯ หูตั้งกันรึเปล่าครับ ผมว่าตัดหูน่าจะดี ไม่ต้องดามกลัวหูล้ม
  • หมาไทยชัดๆ:o028::o028::o028:
  • สวยดีครับผมยังอยากได้เลยไม่เหมือนใครดีด้วย พี่ๆมีวิธีดามหูให้ตั้งมั้ยครับรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ