ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โครงไก่บด + เนื้อขี้เลื่อย
  • จำหน่าย ไก่บด โลละ 30 บาท เนื้อขี้เลื่อย โลละ 50 บาท อยู่งามวงศ์วานครับ สนใจโทร 086-7799446 เจมส์
  • ของดี มาอีกแล้ว

คุณเจมส์ ผมสนใจเนื้อขี้เลื่อย

แต่ผมอยู่พื้นที่ บางพลี สมุทรปราการ ต้องทำยังไง แนะนำหน่อย

ขอบคุณครับ
  • ไกลมากๆ คงต้องบอกว่า ถ้าผ่านมาแถวนี้ก็เข้ามาซื้อดีกว่าครับ ไม่รู้ว่าจะส่งไง
  • ไม่มีใครเอามาขายต่างจังหวัดบ้างเลย อยากได้จัง
  • ถ้าส่งได้ก็จะพยายามส่งให้นะครับ ยังไงลองโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ
  • บางพลี ถ้าเอาเยอะ นัดผมได้นะผมเข้าไปเอาที่บ้านเจมส์ให้ ผมไปแถวๆ ปิยรม สุขุมวิท 101/1 อาทิตย์ละครั้ง จะเป็นธุระให้ครับ
  • งานนี้ต้องลองเนื้อขี้เรื่อยบ้างแล้ว เคยลองแต่โครงไก่บด ยังไงจะโทรไปครับคุณเจมส์
  • ขอบคุณครับพี่
  • 10โล จั๊ม กรมชลประทาน
  • เนื้อขี้เลื่อย ลืมบอก
  • ตอนนี้หมดครับ ของเข้ามาวันจันทร์ ใครจะเอาบ้าง ลงชื่อไว้ได้นะครับ
  • ผมเอา 10โล เนื้อขี้เลื่อย เดียวพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปฝากเงินที่บ้านคุณ ก้องคับ
  • ได้ครับผม ยังไงวันจันทร์โทรมาหาผมล่ะกันครับ
  • โจัครับ
  • ขอนแก่น ครับเจมส์
  • ส่งไหมขอนแก่น 555555 :-))
  • ขอโทษด้วยนะครับ ยังไม่สะดวกส่งครับ รออีกหน่อยนะครับ ศึกษาเรื่องการส่ง กับค่าใช้จ่ายก่อนครับ
  • ลูกค้าที่จะเอาไก่บด 30 โล ตอนนี้มีขอแล้วนะครับ พอดีเบอร์ที่เซฟไว้หายครับ
  • เนื้อขี้เลื่อยยังมีอยู่อีกเปล่าครับเจมส์ เดี๋ยวให้น้องเข้าไปเอาที่บ้านครับ
  • มีครับ ตอนนี้มีไก่บด เนื้อขี้เลี้อย แล้วก็ผงชีสนะครับ
  • มีเพิ่มผงชีสมาด้วย ต้องลอง เดี๋ยวให้น้องเข้าไปเอาที่บ้านครับ
  • เรียนลูกค้าผู้มีอุปการะคุณ วันที่ 1 2 และ 3 นี้ไม่อยู่นะครับ ไปเชียงใหม่แข่งหมาลากครับ ถ้าจะหมดกรุณามาก่อน หรือหลังวันดังกล่าวนะครับ
  • ตอนนี้มีอาหารสุนัข F1 จำหน่ายด้วยนะครับ มาอุดหนุนกันได้ครับ