ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การทดสอบ เป้าสานสปริงโพล์
  • ตามสัญญา ครับทั่นก้อง ลองแล้วรวมๆก็โอเคนะ หมากัดติดง่าย มีความนุ่มนวล ลองไปประมาณ 5-10 นาที ยังทนได้อยู่ พี่จะให้มันกัดเช้าเย็น ลองดูว่าจะทนได้กี่วัน แล้วจะรายงานผลครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์คที่อุดหนุน และทำทดสอบให้ดู ถ้าเกิดผมทำมาแล้วไม่ดี ผมว่าพี่นี่แหละที่จะกล้าบอกว่าห่วย 555 และถ้ามีสปริงแบบที่พี่ต้องการจะลองเสนอไปครับ
    ด้ายที่ออกมาดึงๆจัดทรงได้ครับ แต่ผมไม่ค่อยได้ทำเพราะน้ำลายมันเหนียว555 ปล่อยตามสภาพดูครับ เล่นไปนานๆเป้าจะยืดครับตามน้ำหนักครับ
    ปล.อิจฉาเสาสปริงมาก เป็นการลงทุนครั้งเดียวจบ สวย ทน

เนื่องด้วยผมคุยกับพี่มาร์คและได้ข้อมูลว่าสุนัขบางตัวกัดไม่เหมือนกันบางตัวชอบบดเป้าจนขาด คงเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่พัง แต่อยากทราบว่าทนทานแค่ไหนครับ และลบผลข้างเคียงจากเป้าเดิมๆได้ไหมก็แค่นั้น
    ขอบคุณครับ
  • แต่ดูแล้วน่าจะดีกว่ากระสอบครับ กระสอบ มีข้อดีคือ หาง่าย แต่ปัญหาคือ พังง่าย ไม่ทน และตอนเล่นจะมีเศษกระสอบหลุดเข้าไปในคอ ส่วนเชือกที่มีขายตามร้านเพ็ทชอป มันแขวนในแนวตั้ง หมาจะกัดยาก ต้องเอียงคอกัด ปัญหาที่ตามมาคือ ฟันข้างหักครับ

เป้าตัวนี้น่าจะตอบโจทย์ได้ดีพอสมควร ตอนนี้ก็เหลือเพียงอายุการใช้งาน ถ้าไม่สั้นจนเกินไป ผมว่ามันเป็นตัวเลือกที่ดีเลยทีเดียวครับ
  • ทำไมไม่ตัดหูหรอคับ
  • ทำไมต้องตัดละครับ ?
  • 555 สุดยอดคำถาม
  • น้องเขาคงเข้าใจว่าเป็นพิทบูล ต้องตัดหูอย่างเดียวมั้งครับ 555 เหรอไม่อาจจะคิดว่า ถ้าตัดหูแล้วไอ้กรามล็อคมันจะดูหล่อขึ้นอ่ะพี่มาร์ค 555 อยากจะบอกน้องว่า ตัดหรือไม่ตัด เป็นความชอบของคนอ่ะครับ ส่วนหมามันคงไม่ชอบแน่ๆ555
  • มันหล่อเพราะหู แล้วจะไปตัดหูมันเพื่ออะไร 555555
  • เป้าตอนนี้เป็นไงบ้างครับอยากทราบผลคับ ขอบคุณครับ ถ้ายังดีอยู่ก้อง่ายต่อการตัดสินใจเลยละครับจะได้มีข้ออ้างในการซื้อ555
  • ยังโอครับ ถ้าเป็นกระสอบ จบไปตั้งแต่วันแรกแล้วครับ ไอ้กรามมันซาดิสต์
  • สั่งไปเลยครับ พี่บิ๊กก็ใช้อยู่ ก็ยังทนดีนะครับ
  • โอเคคครับ รอการอนุมัติจากพี่ใหญ่ของที่บ้านก่อนแล้ว(ขอไปงั้นแหละเป็นพิธียังไงก็จัดอยู่แล้ว555)
    จัดแน่ครับ ว่าแต่ในที่ลง ในคนน่าตาดีอันเดียวกนไหมครับจะได้เอาเบอร์ในนั้นติดต่อไปเลย ถ้าไม่ขอที่ติดต่อหน่อยครับ ขอบคุณครับ :)>-
  • คนเดียวกันครับ
  • ขอบคุณครับ สั้งเลยคับวันนี้เลย :013: