ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามข้อมูลเกี่ยวร้านครับ
  • ร้านไหนที่จำหน่ายพวก อุปกรณ์เลี้ยง-ฝึก พิทบูลขายมั่งครับ(สามารถส่งทางไปรษณีย์ได้) จำพวก ปลอกแขน(เวลากัด) ชุดลาก ล่ามอกไว้วิ่งออกกำลังกาย(เป็นขนนุ่มๆ) ครับ พอดีผมขี้เกียจสั่งแยกร้าน มันต้องโอนหลายที แฮะๆ

ขอร้านที่สามารถว่างใจเชื่อถือได้หน่อยนะครับ ^^a
    ขอบคุณครับ
  • ไม่น่าจะมีนัะ
  • งั้นคงต้องซื้อแยกเป็นเจ้าๆแล้วสินี่ แฮะๆ วันงานที่เมืองทองให้เบอร์ติดต่อมาก็ดันทำหาย T.T

ขอบคุณพี่มากครับ