ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*ตัดหูแล้วมีกลิ่น เป็นไรมากมั้ยคับ*
  • Wranger ลูก jojo ตัดหูแล้วหูมีกลิ่นจะเป็นไรมากมั้ยคับ......ตรงโคนหูบวมด้วย....ควรต้องทำยังไงคับ
    ไฟล์แนบ
    ______81.jpg 32K
    ______80.jpg 32K
    ______78.jpg 24K
  • :m086::m086: เอาไปตัดไหมได้แล้วนะ 7 วันแล้ว :m086::m086:

พี่โตเอง:m001:
  • มารอฟังด้วย
    หมาผมก็โคนหูบวม
    ตัดมาครบเจ็ดวันเหมือนกันครับ
  • คุณredonlyไปตัดที่ไหนมาครับ อาการมากปะ
  • พี่โตครับ อีก 2 ตัวเป็นไงบ้างคงหายแล้วดิมีพี่โตคอยทำแผลให้
  • เราตัดไหมเองได้ปะพี่ ไม่สะดวกพาไป
  • กลิ่นที่เกิดคงมาจากเลือดและการอักเสพครับ
    แต่หลังจากตัดไหมแผลจะแห้งไวขึ้น ตัดเองได้เลยครับ แต่ต้องเอาไหมออกให้หมด มิฉะนั้นจะเป็นหนองอักเสพ

เอาแอลกอฮอล์เช็ดทำความสะอาดเอาคราบเลือดและคราบหนองออกให้หมด แล้วทาซ้ำด้วยเบตาดีน
  • แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับพี่มาเฟียขอให้F1ขายดีๆๆๆๆๆๆๆๆ จะได้ขยายตลาดไปขายที่อยุธยาอยากให้ลูกสาวได้กินกะเค้าบ้าง ลูกสาวผมดิ้นสุดๆครับแค่เห็นสำลีหางจุกตูดเลยไม่ยอมให้ทำแผล:001::001::022:
  • ผมพาไปตัดที่หมอตั้ม นครปฐมครับ
    พอดีมันซ่ามาก โดดจากที่สูง
    ลงมาหูกระแทกพื้น
    เลยมีหนองนิดหน่อยครับ

ตอนแรกผมก็เล็งเจ้าWrangerไว้เหมือนกัน
    แต่พอดีแฟนให้เลือกตัวผู้
    โตมาสวยมากครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    0115.jpg 72K
  • ดีจังครอกเดียวกันเหรอครับชือไรอะ
  • มิได้ครับ
    เจ้าตัวนี้ชื่อ อันปัง ได้มาจากคุณปลา

ผมหมายถึง
    ผมเล็งลูกสาวคุณhartdog1ไว้ก่อน
    ที่จะซื้อตัวนี้มาอ่ะ
  • แต่เหมือนครอกเดียวกันเลยครับ
  • แล้วคุณ redonly อยู่แถวไหนครับ
    ผมอยู่ยุดยา อาการเหมือนกันน่าจะปรึกษากันได้
    0820283330
  • :o001: ของผม 3 ตัว ชอบกัดหูกันครับที่ดาม วัน2วัน ก็หลุดแล้วครับ ครบ 7วันก็ไปตัดใหมออก แห้งเร็ว ไม่มีกลิ่นอะไร(ทั้งที่มันชอบกัดเล่นหูกัน) แถมหูมันตั้งเองด้วยครับ
    :o001: แต่ว่าโครงไก่ชิ้นใหญ่จัง
  • ที่จริงชิ้นใหญ่กว่านั้นเยอะครับกินวันละโครง
    ไม่เป็นอะไรใช่ไหมครับ คุณpitbullwa
  • ปันๆดูๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Dm.jpg 5K
    Dad.jpg 4K
  • พี่โตมาดูแผลแรงเลอร์ให้มั่งดิคับ
    ท่าจะเป็นเอามาก ใจคอไม่ดีเลย
    ไฟล์แนบ
    Wranger ZJ2.jpg 38K
    Puppy-67-Day2.jpg 49K