ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอให้ชาวภูเก็ตมา MEETING มากๆนะคับ
  • พี่ป๊อบพรุ้งนี้เอาฟาโรกับจูเนียร์มาชนกันหน่อย
    จะได้มีรูปคู้เอาไว้ดูเล่นกับคับ
  • ถึงคุณพี่หนึ่องด้วยอย่าลึมมานะคับคิดถึง
    พาไอเจ้าตัวเล็กมาด้วยนะ
  • เจอกันครับพระเจ้าjozz

แต่เจ้าฟาโรห์ผม มันยังไม่ค่อยหายจากอาการไม่สบายเท่าไหร่อาจจะไม่จี๊ดมากนะ

เออผมว่าตอนนี้คนเลี้ยง Pitbull ที่ภูเก็ตเยอะนะครับ ผมสังเกตุตอนผมเอาฟาโรห์ไปโรงบาล

มี Pitbull เข้ามาโรงบาลพอสมควรแต่ส่วนใหญ่พวกนี้เขาจะไม่ค่อยมีเวลาว่างที่จะมา Meeting (จากที่ได้คุยกัน )

ผมว่าถ้าเราตั้งชมรมกันอย่างจริงจัง ตั้งวัตถุประสงค์ที่มันชัดเจนเราอาจดึงกลุ่มพลังเงียบออกมาได้เยอะ

เพราะพวกนี้รัก Pitbull กันจริงๆเลี้ยงกันที่หลายๆตัว

ลองดูครับ
    ไฟล์แนบ
    Skyhanging1.jpg 85K
  • ไปด้วยครับ อยากไปเห็นหมาสวยๆ
    ไฟล์แนบ
    a177658.jpg 49K
  • ดีจังครับ ช่วงนี้งานมีทติ้งเพียบ คึกคักดีครับ
  • ท่านป๊อปหายไปนานเลย คิดถึงน้องม้าลายจัง ช่วยฝากความคิดถึงจากผมไปให้หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01660.JPG 74K
  • คุณPRASERTหมาเท่ห์มากครับขอเบอร์โทรสอบถามข้อมูลหน่อยครับ
  • คุณ 2_WHEEL ครับ ถ้าไอ้ตัวแดงกัดสูงขึ้นไปซัก 6 นิ้วละก็...... :o070: :o028:
  • Mr. Prasert Tel 084-8516845
    ชื่อ บาส เป็นลูกของเรดบูลครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3641&page=1 ข้อมูลและสถานที่ตามลิ้งค์นี้เลยครับ:005:
  • เรดโนสเพสเมีย สวยถูกใจ เห็นประกาศขายในเว็บ ไม่รู้ขายไปยัง
    ไฟล์แนบ
    P8265737-1.jpg 71K
  • หมาสวยมากครับ่ท่าน Prasert

หุ่นนี้สุดๆๆๆๆ
  • ฟันหน้าไม่ช็อตครับ ฟันปกติ นิสัยไม่ดุ โทรถามเจ้าของสุนัขเมื่อเช้า เจ้าของจะเอาแม่มาอยู่บ้านก็เลยจะขาย ตั้งใจจะเอามาเป็นแม่พันธ์