ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ก้าวที่ 3 กับ Whyme : Bellagio first litter in Thailand
  • whyme Bullies ขอนำเสนอ ลูกๆคอกแรกในเมืองไทย ของ THE BULLY CAMP LINE BELLAGIO (Bellagio 2 miagi X Moneygram 3 kingdom) เด็กๆ ลืมตาดูโลกแล้วเมื่อวันที่ 7 กุมภา ที่ผ่านมา
    ชุดนี้เป็นแนวไมโคร บลูลี่ ทางเราได้เด็กๆ มา 3 ตัวเป็นตัวเมียทั้งหมด สำหรับผู้ที่สนใจและกำลังมองหาไมโครบลูลี่ ในสายเลือดแบบนี้ โทรคุยกันได้นะครับ

image THE BULLY CAMP LINE BELLAGIO พ่อของเด็กๆ ครับimage KINGDOM LINE MONEYGRAM แม่ของเด็กๆครับ
    ไฟล์แนบ
    bbb4.jpg 44K
    mo3.png 291K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b.jpg 43K
    b5.jpg 37K
    b2.jpg 43K
    b1.jpg 43K
  • เด็กๆ ภาพถ่ายตอน 5 วันครับ
  • ลองมาชมผลงานบางส่วนของ THE BULLY CAMP LINE BELLAGIO ดูครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bbb2.jpg 83K
    bbb1.jpg 22K
    bbb.jpg 19K
    bbb5.jpg 28K
  • ตัวอย่างผลงานของ BELLAGIO ที่ให้ชมนี้ แต่ละตัวล้วนมีค่าตัว เกินกว่า 10000 ดอลล่าร์ หรือกว่า 3 แสนบาทครับ ผมเชื้อว่าเด็กๆ ทั้ง 3 ของ Whyme ก็น่าจะมีคุณภาพในระดับใกล้เคียงกัน ครับ ท่านใดสนใจนำเข้าไปเป็นหัวเชื้อ ในการพัฒนาบลูลี่แนวนี้ ติดต่อมาครับ เราจะแบ่งออก 2 ตัวสำหรับผู้ที่สนใจ ครับ เบอร์ 0844556191
  • ขอขอบคุณ พี่มาร์ค และทีมงานพิทโซนทุกท่านครับ
    ขอบคุณพี่ไพโรจน์ สำหรับแม่พันธุ์ดีๆ และสำหรับเครดิตในการดิวผสม Bellagio ครับ
  • หน้านี่โดนใจจริงๆเลยค่ะพี่