ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาบ้านเช่า ให้น้องหมา
  • โทดทีคับ พอดีผมมีปัญหา นิดหน่อย หาบ้านเช่า ราคา ถูกๆ เลียงหมาได้ ไหลจากเมืองไม่มีปัณหา ชอบอยู่แบบ บ้านเดียว เล็กๆ มีที่ให้หมา.... ใครพอช่วยได้ ติดต่อมานะคับ facebook.com/soap.mcglyn
    สงสาร น้องหมาผม อยู่ไหน คนแก่คนแถวนันก็ ไม่เข้าใจมัน :(
  • พี่อยากได้บ้านเช่าแถวไหนคับ รบกวนข้อมูลลึกกว่านี้นิดนึงคับ เผื่อมีใครอยู่แถวๆพื้นที่ที่พี่ต้องการ เค้าจะได้ช่วยหาให้ได้คับ
  • ผมเช่าแถวพุทธมณฑลสาย4เดือนละ4พันเป็นทาวน์เฮ้าส์ครับ แต่พิทบูลน่าจะต้องมีกรงดีๆ หรือ ผูกติดโซ่ไว้ในบ้านเวลากลางวันจะได้ไม่เห่าเพื่อจะได้ไม่ทะเลอะกะข้างบ้าน ผมอยู่ที่ ม.บ้านพัชรวิลล์2 ซ กระทุ่มล้ม27 ครับ
  • ยาย ผมเปิดบ้านเช่าอยู่แถว พุทธมณฑลสาย4สนใจปะคับอยู่แถวตลาดสินสมบูล เลี้ยงมาได้ตามสบายเรยเดียวผมบอกยายผมให้ท่าสนใจนะคับราคาไม่แพงคับ แต่เป็นห้องเช่านะ