ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้รางลาก มือสองครับ
  • สวัสดีครับ ผมอยู่กลุ่ม จ.เลย พอดีอยากได้รางลากมาไว้ซ้อมกันในกลุ่ม มีพี่น้องจังหวัดใกล้เคียง ท่านไหนหรือกลุ่มใดอยากจะสนับสนุน(แบ่งๆกลุ่มน้องใหม่ซ้อมไปร่วมกิจกรรม) บ้างไหมครับ :013: B-)
  • ถ้ามีที่ ทำเองเลย แบบถาวร ต้นทุนน่าจะไม่แพง
  • ใจจริงอยากได้แบบค่อนข้างมาตรฐานหน่อยอ่าครับ แต่ไงรบกวนท่านผู้มีประสบการณ์ทุกๆทั่น พอมีตัวอย่างแบบทำเองบ้างไหมครับ
    ยังไงก็ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำครับ สนามหน้าได้พบกับทีมเลย แน่นอนครับ :">
  • มาซ้อมที่สารคามเลย ยินดีต้อนรับทุกเวลา(09.30น.-20.30น.)แล้วเอาแบบไปทำเองเลยคับ
  • ขอบคุณมากครับทั่นthai_mk ไว้มีโอกาสได้ไปที่สารคาม จะไปรบกวนนะครับ
  • ขอแบบรางลากหน่อยครับไม่แน่เชียงรายอยากเป็นเจ้าภาพบ้าง
  • ความยาวรางไม่ต่ำกว่า 8 เมตร ความกว้าง 1 เมตร รถลากขนาด 1x1 เมตร ล้อขนาด 6 นิ้ว จำนวนสี่ล้อ

จุดต่อจากรถลากมาที่ สายลากหมา 0.5 เมตร ระยะทางลากจากล้อหน้าถึงจุดสิ้นสุด 4.5 เมตร จะเหลือพื่นที่อีก 2 เมตร สำหรับ แฮนด์เล่อร์ ตอนหมาเข้าเส้นสิ้นสุดครับ
  • เอาจริงหรอครับท่านเหว่ย
    ผมกดไลท์ให้หนึ่งเสียง มีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยครับ
  • ขอบคุณข้อมูลจากพี่มาร์คด้วยนะครับ :*