ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาพิทบูลกลัวหนังยาง
  • เอาคลิปลาเต้มาฝากให้ดูเล่นเรียกรอยยิ้มจ้า มุมโหดๆ ดุดันของพิทบูลมีให้เห็นเยอะแล้ว เรามาดูมุมน่ารักๆ ขำขันของพิทบูลกันบ้างดีกว่า ถ้าไม่ได้เลี้ยง จะมีใครเชื่อมั๊ยว่าหมาหน้าโหดแบบนี้กลัวหนังยางเส้นเล็กๆอ่ะ :013:

• :001: เต้กลัวๆๆๆ จะหนีก็ไม่ได้ พ่อสั่งให้นั่ง 555555
  • โทดนะคับผม ผมติดตามลาเต้ในยูทูบอยุ่เหมือนกัน ผมอยากถามว่าไปเอาลาเต้มาจากคอกไหนอะคับผม :m69:
  • @ gogorednose เอาลาเต้มาจากคอกเชิญยิ้มอ่ะค่ะ :-D ตั้งแต่เลี้ยงเขามา ลาเต้มีโชว์ ไม่มีชาร์ตให้คนในบ้านได้ดูเป็นประจำ :013:

เอาจริงๆหนุ่ยก็จำชื่อคอกไม่ค่อยได้ เป็นสามีภรรยาคู่หนึ่งที่เขาเพาะหมาพิทบูลขายที่จันทบุรีค่ะ ไม่ใช่คอกที่มีชื่อเสียงอะไรค่ะ ออกแนวบ้านๆมากกว่า ทางไปก็ทุรกันดารเหลือเกิน จริงๆแล้วลาเต้เนี่ย พวกเราไม่ได้เลือกเขานะคะ แต่ดวงเขาคงต้องมาอยู่กับเรา เพราะตอนแรกก็เวียนไปจองลูกหมาอยู่หลายครั้งเมื่อรู้ว่าเขาจะจับหมาผสม แต่ปรากฏว่าทุกครั้งที่ไปเลือก ลูกหมาที่อยากได้เป็นอันต้องตายทุกครั้ง ก็เลยบอกแฟนว่าเลิกจองหมาเขาเถอะ ดวงเราอาจจะไม่ได้เลี้ยงก็ได้ แล้ววันหนึ่งเจ้าของหมาก็โทรมาบอกว่าแม่หมาคอกใหม่ออกลูกแล้ว เก็บลูกไว้ให้ตัวนึง ลาเต้เนี่ยเป็นตัวที่แม่เขาไม่เลี้ยง คือตัวเขาโตกว่าพี่น้อง แล้วเล็บคมมาก แม่เขาเขี่ยทิ้งตลอด คอกหมาเลยบอกให้พวกเราไปรับลูกหมาตั้งแต่อายุได้แค่ 20 วันเองค่ะ
  • อ๋อ....คับขอบคุนคับผม
  • น่ารักจัง