ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเกษตรแฟร์ 2557

• อย่าลืมนะครับ
    วันที่ 22-30 มีนนาคมนี้ เรามีนัดกันที่งานเกษตรแฟร์ ประจำปี 2557
    ภายในงานมีสินค้าตัวอย่างให้จับ ให้ลองดูกันมากมาย
    ไม่พอแค่นั้นครับ ในงานเกษตรแฟร์เรายังมีแบบแบ่งขายด้วยครับ สนใจแวะเข้าไปเยี่ยมชมกันที่ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสาตร์ บางเขน ทางเข้าประตูงามวงศ์วาน 1 ครับ
    แล้วเจอกันคร๊าบบบ....

คิดจะล้อมรั้ว...เลือกไวน์แมน
    www.vineman.co.th
  • image
    ไฟล์แนบ
    งานเกษตรแฟร์57(1).jpg 259K
  • ภายในงานมีแบบแบ่งขายด้วยนะครับ สอบถามได้ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    watermark.bmp 102K
    AD for Web_Edit 17-3-57.jpg 280K
  • แจกฟรี!!! กระเป๋าอเนกประสงค์ จากรั้วตาข่ายไว์แมน
    สำหรับลูกค้ารั้วตาข่ายไวน์แมนท่านใด ที่ซื้อรั้วตาข่ายไวน์แมนไป แล้วถ่ายรูปการติดตั้ง หรือภาพที่ติดตั้งรั้วตาข่ายไวน์แมนเสร็จเรียบร้อยแล้ว โฟสมาบนเฟสบุ๊คของ ไวน์แมน พร้อมกับแจ้ง ชื่อ ที่อยู่ ที่จะส่งของใต้ภาพ ก็รับไปเลยทันที กระเป๋าอเนกประสงค์จากรั้วตาข่ายไวน์แมน
    ด่วนของมีจำนวนจำกัด

คิดจะล้อมเลือก....รั้วตาข่ายไวน์แมน
    www.vineman.co.th
    www.facebook.com/vinemanfenceforfarm
    image