ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอลายละเอียดเรื่องใบabcกับเพดดีกรี
  • สุนัข Pitbull จำเป็นต้องมีใน abc กับ เพดดีกรี ป่าวคับ เพราะอะไรหรอคับ ทำไมถึงต้องมี
  • ใบเพ็ดก็ใบประวัติ ไล่สายพ่อแม่ได้ อันที่จริงเลี้ยงหมาไว้เป็นเพื่อนเฝ้าบ้านไม่จำเป็นต้องมีก็ได้ครับ ใบมันก็สำคัญกับการเลี้ยงหมาออกสั่งคมประกวด เอาไว้อ้างที่มา แต่ถ้าเป็นผมถ้าหมาดีหมาสวยใบผมไม่เอาก็ได้ มันก็หลายๆเหตุผล ทั้งการบรีดหมา การใช้ใบอ้างอิงที่มา แต่มันก็ไม่ใช่ทั้งหมดหรอกครับ
  • อ๋อคับๆๆ ป๋ม