ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหน่อยจ้า
  • ท่าเปลียนอาหารเม๊ดให้ลูกเรยจะมีปันหาไหมคับพี่ ลูกหมาอายุ50วันเองคับ
  • คนขายเขาให้กินอาหารยีห้ออะไรมาไม่รู้ผมเรยจะเปลียนเป็น F-1ลูกสุนักอะคับจะมีปัญหาอะไรตามมาไหมคับ
  • ค่อยเพิ่มจำนวนอาหารครับ ให้ท้องหมาปรับสภาพ
  • ขั้นแรกถามคนขายก่อนดีกว่าครับ ถ้าติดต่อไม่ได้แนะนำให้กินน้อยๆก่อนครับอย่าพึ่งเย๊อะและเบอร์อาหารควรเป็นของลูกหมาเล็กนะครับ