ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีแบบตัดหูบ้างครับ
  • ใครมีแบบตัดหูบ่างครับผมอยู่แถวอ่อนนุชครับจะไปตัดที่ไหนดีตอนนี้น้องจีจ้าอายุ53วันน้ำหนัก5กิโลไม่ทราบว่าตัดได้ยังครับถ้าใครมีข้อแนะนำช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • แบบว่า copy มาอีกทีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    a356188.jpg 48K
    a356187.jpg 18K
    a356186.jpg 53K
  • นี่ผมก็มีครับ

coppy เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    Q1155.jpg 53K
  • ขอบคุณครับแล้วที่ไหนตัดดีบ้างครับ
  • เห็นเขาว่าที่นี่ นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Q991.gif 23K
  • :m044::m014:อยู่เกาะสมุยตัดที่ไหนได้บ้างครับ
  • เมืองชลสัตวรักษ์ 038 27 27 19 เพิ่งไปตัดมา เจ๋ง
  • ในกรุงเทพมีปะครับ
  • ในกทม.ก็ร้าน หมอธวัชชัย ซ.วัดไผ่ตันอ่ะครับ แถว ๆ จตุจักร
    อันนี้ผมบอกรายละเอียดไม่ได้มากเพราะว่าไม่ได้อยู่กทม.
    เด๋วให้พี่ ๆ ที่เขารู้จักเส้นทางหรือมีแผนที่ มาชี้แนะอีกทีน่ะครับ
  • ไผ่ตันหมอบอกว่าไม่สบาย ( ตัวหมอ ) รอมาเป็นเดือนแล้วไม่หายซักทีเลยไปเมืองชลมา ตัดดี สถานที่สะอาด หมออัธยาศัยดี
    ผมอยู่อยุธยาแต่ไปตัดถึงนู้นนนนนนน
  • ของผมก็พอมี
    ไฟล์แนบ
    A17334.jpg 52K
  • ขอบคุณครับคุณ bovy และ คุณnipatที่ให้ข้อมูลครับ
  • อ้าวๆคุณโบวี่อยู่ยุดยาเองเหรอคับผมก็อยู่ยุดยานะ
    ohpi@hotmail.com