ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมพาหมาไปทำหมันเพื่อลดอาการติดสัส พอกลับมาจากโรงพยาบาลก็บ้าเหมือนเดิม อาการนี้จะหายตอนใหนครับ
  • อีกสักเดือนนึงหรือ 50 กว่าวันมั้ง (เหมือนเคยได้ยินหมอหรือใครสักคนบอก) ยังไงพอฮอร์โมนมันลดน้อยลงก็คงดีขึ้นมั้งครับ เพราะปกติเขาต้องทำก่อนมีอาการ ยังไงถ้าได้ออกกำลังกายสม่ำเสมอ หรือจนหอบเลยก็ได้ ผมว่ามันหายแน่ๆ ครับ :o034:
  • ฮอร์โมนเพศจะค่อยๆลดลงครับ ใจเย็นๆ
  • ขอบคุณครับ