ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องด่วนตอบผมที่
  • วันนี้ผมพาลูกชายไปฉีดวัคซีน ตอนนี้อายุ 45วัน หมอเขาบอกว่ายังฉีดวัคซีนไม่ได้ต้องรอ 2 เดือนก่อน จะเเปนไรไหมคับ
  • อีกแค่ 15 วันเองครับ รอหน่อย
  • คับ แต่ผมกลัวไงเพราะตัวที่แล้วก่ตายเพราะโรคลำไส้อักเสก
  • 15 วันนี้อย่าให้ลงดิน อย่าเล่นกะหมาตัวอื่น (ถ้ามี) เพราะมันอาจแข็งแรงดีแต่เป็นพาหะของโรคได้ครับ
    ของเล่นที่หมาตัวอื่นแทะก็อย่าให้มันแทะ ประมาณนี้ครับ คงไม่ยากไป
  • โทษนะครับ ตัวก่อนอายุเท่าไหร่ครับ? ถึงตายไปน่ะครับ พันธุ์อะไรครับ?
  • พิทบูล 2 เดือนกว่าคับ ซื้อที่สนามหลวง2 คับ ตัวใหม่ซื้อที่ฟราม์เพชรบูรฌ์ คับ
  • หนามหลวง2 กับJJ รอดยาก
  • ทำไมรอดยากอ่ะครับ? มันสกปรกเหรอ? หรือหมายถึงคนขายมันดูแลไม่ดี?
  • คับผม ขอถามอีกเรื่องช่วงนี้อากาศร้อนหมาผมอายุ 45 วัน ให้เขาเล่นน้ำในอ่างได้ไหม
  • ถ้าเป็นไปได้

หนามหลวง2 กับJJ

ไม่ต้องซื้อสุนัขครับ โอกาสเป็นโรคสูง ไหนจะหลอก เรื่อง พันธ์แท้ อีก พอโตมา แหลม มาเลย

ฝากๆบอก คนที่ยังไม่รู้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ