ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การ upload รูปบนมือถือ ทำได้ไหม
  • สามารถ upload รูปบนมือถือได้ไหมคับ
    หาก up ได้แบบไม่จำกัด size เหมือนพวก Facebook ยิ่งจะสะดวกมากเลยคับ (hard disk server จะโตเร็ว) แต่ผมคิดว่าเราสามารถ design database ให้รองรับได้คับ สมัยนี้คนส่วนใหญ่หากต้องการเล่น web แทบจะไม่เข้าผ่าน desktop & notebook

รบกวนคุณมาร์ค พิจารณาด้วยนะคับ
    Thank you krub.
  • เห็นด้วยคับ เพราะผมเล่นบนมือถือ รบกวนพี่มาร์คหน่อยนะคับ :-D
  • เฟชบุ๊คเขาใหญ่กว่าเราเยอะครับ
  • ถ้าทำให้เล่นได้เหมือนเฟคบุ๊คก็สุดยอดสิครับ แต่ว่าบอสคงต้องรับงานหนักแน่