ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับหมาแดงหรือเรดบลูตัวเมีย
  • พี่พี่ๆท่านใดพอจะมีแม่พันธ์หมาแดงหรือเรดบลูลี่ก็ได้
    ขอแบบabkcหน่อยนะครับผมมีตัวผู้2ขวบแล้วอยากหาเมียให้มันท่านใดมีลงรูปไว้ทีนะครับ
  • อย่าซักแต่ผสมซิครับ ความพร้อมมียัง วางแผนไว้ด้วย รูปก็ไม่ลง ไม่ได้มีเจตนา ไม่ดี แค่หวังดีครับ ลูกพี่ :-D
  • ผมก็แค่ถามๆดูครับผมเลี้ยงหมามาจน2ขวบแล้วเว็บเดียวที่เข้าคือpitbullzoneชื่อนี้อาจเพิ่งสมัครแต่เข้าเว็บดูตลอดจนรู้กฎกฎิกาบ้างแล้วครับรูปหมาผมลงแน่ครับแต่ตอนนี้ใช้โทรศัพท์ไว้ตอนเย็นค่อยใช้คอมลงรูปคับ
  • หมาผมเป็นลูก redboy กับ serius คับ
  • ไม่ได้จะทำขายจะทำไว้เลี้ยงเองครับพัฒนาเองเลี้ยงเองแค่อยากได้ตามสไตร์ที่ตัวเองชอบที่ถามก็เพราะผมไม่รู้จักใครเลยต้องมาลงถามยังไงก็ขออภัยท่านting redbullด้วยขอรับ
  • ลูกโจโจ้ครับ ดูรูป line: art_thajuippit ครับ
  • ขอบคุณคับคุณอาท
  • มิกล้าครับ เดียวจะมีคนมาว่าจ้าาา คนกันเอง
  • ขอบคุณคับที่เตือนสติ
  • ผมมีตัวเมียอยู่ตัวหนึ่งคับ ลูกredboy+shelby...อายุ 1ปีนิดๆ...ไม่เคยผสม
    ..ถ้าสนใจโทรมาคุยกันคับ...081-777-2711...อ๊อดคับ
  • ขอบคุณคับคุณอาทเดี๋ยวจะเข้าไปหาดูรูปคับ
    แล้วผมจติดต่อไปนะคับคุณอ็อดขอบคุณมากคับ