ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าพี่ๆเรื่องที่ซื้อสายถัก
  • ผมอยากรู้ว่าสายถักสีแดงหรือสีอื่นๆในกรุงเทพหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    ผมอยากซื้อมาหัดถักดูครับจะได้ลดค่าใช้จ่ายด้วยครับ
    รบกวนด้วยนะครับพี่ๆขอบคุณครับ
  • สนามหลวง 2 โซนหลังที่ขายสัตว์เลี้ยงครับ มีร้านขายเชือกอยู่ร้านเดียว

อย่างต่ำ 10 เมตรครับ ไม่แบ่งขาย :013::013:
  • สนามหลวง2อยู่แถวไหนหรอครับ
    แล้วมีหลายสีหรือป่าวครับขอบคุณนะครับพี่Turboที่มาตอบ
  • บอกไม่ถูกอ่ะครับ :025::025:

อยู่เพชรเกษมใกล้ๆ หมู่บ้านเศรษฐกิจครับ

ถ้าไปไม่ถูกก็ไปคลองถมก็ได้ครับ คืนวันเสาร์ :011::011:
  • ที่ร้านสวนจตุจักร มีขายครับ
    10 เมตร 100 บาทครับ.