ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รุ่นและรางวัล งานลากเมืองทอง !!
  • image

จำนวนรุ่นและพิกัดน้ำหนักตัว
    1. รุ่นน้ำหนักตัวไม่เกิน 25 กก
    2. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 25.1-28.0
    3. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 28.1-31.0
    4. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 31.1-34.0
    5. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 34.1-37.0
    6. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 37.1-40.0
    7. รุ่นน้ำหนักตัวระหว่าง 40.1-45.0
    8. รุ่นน้ำหนักตัวมากกว่า 45 กก

รางวัล เกียรติยศ 2 รางวัล
    1. Max Weight การทำน้ำหนักได้สูงสุดในงาน
    2. ฺBest in Show การทำน้ำหนักได้สูงสุดต่อน้ำหนักตัวเอง

รางวัลสำหรับผู้ชนะการแข่งขัน
    แชมป์ประจำรุ่น ถ้วยเกียรติยศและ เงินรางวัล 3,000 บาท อาหารสุนัข เอฟวัน ขนาด 15 กก
    รองแชมป์อันดับหนึ่ง ถ้วยเกียรติยศและเงินรางวัล 2,000 บาท อาหารสุนัข เอฟวัน ขนาด 15 กก
    รองแชมป์อันดับสอง ถ้วยเกียรติยศและเงินรางวัล 1,000 บาท อาหารสุนัข เอฟวัน ขนาด 15 กก

Max Weight ถ้วยเกียรติยศ และเงินรางวัล 5,000 บาท อาหารสุนัข เอกซ์ตรีม ขนาด 15 กก
    ฺBest in Show ถ้วยเกียรติยศ และเงินรางวัล 5,000 บาท อาหารสุนัข เอกซ์ตรีม ขนาด 15 กก

หมายเหต
    สุนัขที่ได้ทั้ง ตำแหน่งแชมป์ประจำรุ่นร่วมกับรางวัลเบสอินโชว์หรือแมกซ์เวท จะได้รางวัลรวมมูลค่าประมาณ 11,000 บาท
    ไฟล์แนบ
    600171_559964414053760_18245008_n.jpg 105K
  • แบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว :-D
  • ถ้าเหมา 3 ตำแหน่ง ได้รางวัลเท่าไหร่ครับ สำหรับพิทบูล อะไรก็เกิดขึ้นได้555
  • อยากเห็นเหมือนกันครับ ตัวเดียว 3 ตำแหน่ง มันคงจะยิ่งใหญ่ไร้เทียมทานจริงๆครับ
  • นั่นสิครับ ตัวไหนที่จะเก่งเทพขนาดนั้น อยากเห็นจริงๆ
  • มีตัวหนึ่งชื่อ กรามเทพ อยากให้จับตามอง กร๊ากกๆๆๆ
  • ว๊าววววว
  • ถ้าเป็นใครที่ได้ไป รางวัลนั้นคงต้องเป็นของ อีสานทีมนะคับฮ่าๆๆๆ
  • จริงแท้แน่นอนครับ555
  • สงสัยจะจริง ตอนนี้อีสานนักกีฬาความหวังเยอะสุด ส่วนยังเติร์กตอนนี้ไม่มีแฮนด์เล่อร์ว่างเลย ติดงานบ้าง ติดสอบบ้าง ติดสาวบ้าง สนามนี้อาจจะไม่มีนักกีฬาลงแข่งครับ

แต่กรามล๊อค คงเป็นความหวังเดียวของ ฮาร์คคอร์แค้มป์ ที่แบกความคาดหวังไว้สูงสุด กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • ต้องรีบซ้อมหมาแล้วครับ
  • ผมซ้อมรอตั้งนานแล้วนะฮ่าๆๆซ้อมเล่นๆไปก่อนคับ
  • จะแข่งจนกว่าจะได้ถ้วยมาครองสักใบ และก่อนที่กรามล็อคจะไปเป็นดารา อิอิ :-D
  • กรามล็อคน่ะ เป็นพรีเซ็นเตอร์อาหารหมาก็ดังแล้วครับ เขาคงไม่สนถ้วยหรอก555