ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่ ถ่ายออกมาเป็นเลือด
  • บูลลี่อายุ เกือบ 2 เดือน ถ่ายออกมาเป็นเลือด
    ขณะถ่ายก็ปกติดีครับเป็นก้อนสวย แต่ตอนจะเสร็จ มีเลือกหยด 1-3 หยด เป็นตอนวันแรกที่รับลูกหมา พอเลี้ยงมา วันที่ 2-3 ปกติดี ตอนนี้วันที่ 4-5 มีเลือกหยด 1-3 หยด อีกแล้วครับ ไม่สบายใจ คววรทำอย่างไร

ขอบคุณครับพี่ๆสำหรับพื้นที่ดีๆ
  • หาหมอ คับ \m/
  • พาน้องหมาไปหาหมอด่วนเลย เป็นที่ระบบลำใส้แน่นอนคับพาไปหาหมอช้าอาจจะไม่ทันการนะคับ
  • ขอบคุณครับพี่ไปหามาเป็นลำไส้อักเสบแบบไม่รุนแรง
  • โชคดีแล้วครับที่ไม่เป็นพาโว ของผมเป็นแล้วไม่รอด
  • รีบหาหมอก่อนเลยครับ