ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานสถาปนิกปี57
  • มีข่าวสารมาแจ้งเกี่ยวกับงานสถาปนิกครับ

งานสถาปนิกปีนี้ จัดขึ้นเป็นครั้งที่ 28 แล้วครับ ภายใต้แนวคิด "สิบแปด แปดสิบ" โดยจัดขึ้นที่ อิมแพค เมืองทองธานี ตั้งแต่วันที่ 29 เมษายน 2557 ถึง วันที่ 4 พฤษภาคม 2557 เวลา 11.00 น.-21.00 น. ภายในงาน มีสินค้าตกแต่งบ้านที่น่าสนใจเป็นจำนวนมาก ไม่ว่าจะเป็น อุปกรณ์ตกแต่งบ้าน เครื่องมือเครื่องใช้ เครื่องอำนวยความสะดวกต่างๆแล้ว ยังมีรั้วตาข่ายไวน์แมน รั้วสำหรับล้อมบ้าน ล้อมสวน ล้อมพื้นที่มาจัดจำหน่ายภาายในงานอีกด้วย นอกจากนี้ภายในงานยังมีการจัดกิจกรรม เช่น นิทรรศการแสดงผลงานจากตัวแทนสถาบันการศึกษาต่างๆ จากนักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มาให้ชมกันฟรีๆภายในงานถึงที่ ห้ามพลาด!!!

แล้วพบกันในงานนะครับ
    คิดจะล้อม...เลือกรั้วไวน์แมน
    www.vineman.co.th

image
    ไฟล์แนบ
    banner-ar14.jpg 86K
    banner-ar14.jpg 86K
  • โอกาสดีมาถึงแล้ว

สำหรับลูกค้าท่านไหนที่ต้องการซื้อรั้วตาข่ายไวน์แมนแบบยาว 25 เมตร และ 50 เมตร เรามีแบ่งขายภายในงานสถาปนิกนี้ ตั้งแต่วันที่ 29 เม.ย. ถึง 4 พ.ค. 57 ตั้งแต่ 11.00 น.- 21.00 น.นะครับ

คิดจะล้อมรั้ว....เลือกรั้วไวน์แมน
    www.vineman.co.th

image
    ไฟล์แนบ
    สถาปนิก 57.jpg 85K