ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนช่วยดูให้ด้วยครับ
  • คือซื้อจากการโฆษณาในเวปนี้ครับ เขาบอกว่าสายกัด แต่มีหลายคนบอกว่าไม่ใช่มันผสมหมาไทย เลยคาใจ อยากให้ผู้รู้ช่วยลงความเห็นหลายๆคนให้ด้วย แต่อย่างไรก็ตาม ผมก็รักมันครับและใช่หรือไม่ ผมก็จะเลี้ยงเขาต่อไป เพียงอยารู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    ทดสอบ4.jpg 91K
    ทดสอบ3.jpg 75K
    ทดสอบ2.jpg 72K
    ทดสอบ1.jpg 82K
  • อ้อ ลืมไปครับ การซื้อขายไม่เกี่ยวกับเจ้าของเวปครับ ขอขอบคุณเจ้าของเวปอย่างสูงครับที่ให้พื้นที่แสดงความคิดเห็นครับ
  • :m010:ลองดูที่นิสัยมันด้วยก็ดีครับว่ามันมีนิสัยคล้ายพิทบลูมั้ย ส่วนนิสัยเป็นงัยก็ลองหาดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0065 (Custom).jpg 26K
  • ถามมาแบบนี้ผมก็ขอตอบตรงๆครับ ผมว่าผสมครับ รอฟังท่านอื่นด้วยนะครับ
    แต่ขนมันเงาดีจัง เลี้ยงมาแล้วรักมันก็ไม่ต้องคิดรัยมากครับ
  • ผมว่าเลี้ยงมันแล้วมันรักเราก็ดีแล้วครับ

เห็นด้วยกับ คุณvigo ครับ

ขนสวยมากๆ

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงครับ
  • :015::015: ถึงจะดูเหมือนทั้งพันธุ์ - และบ้าน ขอให้คุณรักมันมาก ๆ ก็พอแล้วล่ะ คุณไม่จำเป็นต้องไปคิดมากเกี่ยวกับชาติกำเนิดของเค้า
    ไม่ต้องรู้สึกว่าเหมือนโดนหลอกขาย เพราะถึงอย่างไรเค้าก็มีคุณเป็นนายเพียงคนเดียวอยู่แล้ว
    ขอเพียงคุณให้ความรัก รักที่เป็นเค้า เท่านี้ เรื่องสายพันธุ์ ..มัน..ก็ไม่จำเป็นค่ะ
  • ดูโดยรวมๆ แล้วนะครับ คือพิทบูลนะครับ ผมว่ารูปทรงของการตัดดูอาจทำให้หัวดูเล็ก ปากหลิม เนื่องจากใบหูกางไปนิด จึงทำให้หัวดูเล็ก

ลองดูรูปซิครับ ดูดีขึ้นมั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    trohead.jpg 12K
    a01-11-3.jpg 63K