ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากทราบว่าหมาสามารถตัดหูได้เมื่ออายุกี่เดือนครับ??
  • :012: ลองใช้ วิธีนี้ดูครับ แล้วจะเห็นว่า กระทู้ขึ้นมาให้ อย่างน่าตกใจ
    ไฟล์แนบ
    58.JPG 13K
  • ป๋าโอ้ค ให้ดูไรอ่ะ
  • อารายหว่า
  • :001: คือ จะบอกวิธี ค้นหากระทู้เก่า ๆ ครับ

*** เพราะกระทู้ที่ตั้งถามเรื่องตัดหูหมากี่เดือน ตัดหูหมาที่ไหน มีคนตั้งคำถามเยอะมาก ไม่เชื่อลองคลิ๊กเข้าไปแล้วใส่คำว่า "ตัดหู" ดูดิ่ ขึ้นมาบานเลย

อยากให้ลองเปิดหาด้วยตัวเอง ถ้าไม่เจอค่อยมาโพสต์จะดีกว่า :011: บางทีกระทู้ที่ ค้นออกมา จะเจอ คำแนะนำดี ๆ นอกเหนือจากคำถามที่ตั้งถามไว้ก็ได้ครับ

:041::041::041::027: ไปเมาต่อดีกว่า 5555 :013::013:
    ไฟล์แนบ
    582.JPG 34K
    57.JPG 27K
  • นอนได้ละ ป๋าโอ้ค
  • สองเดือนกำลังดี ใหญ่กว่านี้ราคาค่ายาสลบ จะแพงขึ้นตาม นน.
  • ถูกของพี่ โอ็ค
  • โอ๊ค ถามจริง ไอ่คำถามที่ว่า"ตัดหูที่ไหน? "ยังมีคนถามอีกหรอ

ตัดหูก็ต้องตัดที่หูดิวะ
  • ** ถูกของโก๋โอ๊ค..บ้างคำถามหาเองบ้างก็ได้นะ

เพราะว่าโพสกันทุกคำถาม ไม่ศึกษาเองก่อเลยนะ

เห็นใจกระทู้ขายลูกหมานะคร๊าบๆๆ หล่นหน้าไว้จิงๆๆๆ

อยากให้โพสเฉพาะที่จำเป็นจริงๆๆเรอะว่าสำคัญนะคร๊าบๆๆ

อย่าด่ากันนะคร๊าบๆๆแค่ออกความคิดเห้นนะเดียวงานเข้า55.++
  • ของผม 3เดือน ตัดเลย วัดไผ่ตัน สะพานควาย ครับ
    ไฟล์แนบ
    091120082992-001(2)(1).jpg 94K