ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting surat pitbull(สายกัด)
  • :m109:มิตติ้งสายกัด สุราษ ในวันที่ 1 มีนาคม ที่ อ.ตาขุน จ.สุราษฎร์ธานี :m040:
    สายกัดในสุราษและจังหวัดใกล้เคียง :m086:สนใจโทรสอบถามได้
    คุณเอ๋ 084-2444107 , 089-9731488:m087:
    :m066:คุณอ้อ 084-0594778
    :m126::m047:
    ไฟล์แนบ
    DSC02909.JPG 107K
  • :o016::o016::o016::o016::o016:
    ไฟล์แนบ
    DSC021892.JPG 36K
    DSC02885.JPG 82K
    DSC02918.JPG 102K
    DSC02882.JPG 91K
  • กูว่า หมามันคงไม่ได้อยากมามิตติ้งกับคุณด้วยแน่ๆ เพราะมันต้องโดนเอามากัดกันอีก
    เวรกรรมจริง ยังมีคนนิยมสายนี้อีกเหรอ
    ถามจริงๆเหอะวะ เวลาคุณเลี้ยงมันมาตั้งแต่เด็กๆ เห็นมันโตมา แล้วคุณเอามันไปกัดกัน คุณรู้สึกยังไงอ่ะครับ
    1. สนุกสนาน
    2. สะใจที่มันกัดเก่ง

ผมไม่เข้าใจจริงๆ คุณเลี้ยงสายนี้เพื่ออะไร ถึงถ้าคุณบอกว่าคุณไม่ได้เลี้ยงเพื่อที่จะเอามันมากัดกัน ดูจากรูปพูดตรงๆครับ หมาโครตผอมไม่ต่างอะไรกับหมาข้างถนน
    ผมรู้ว่าที่ให้ผอดเพื่อที่จะเซฟน้ำหนัก

เเล้วยังจะมีการจัดมิตติ้ง สายกัด จัดทำไม พวกคุณๆในเว็ปนี้ลองนึกดูเอาเองครับว่าจัดทำไม

ปากบอกว่ารักๆฟิตบูล เย็ดแม่ง เอามันไปกัด แบบนี้เค้าไม่ได้เรียกว่ารักหรอกเรียกว่ารักเงินที่จะได้จากมันมากกว่า

ต้องขอ อถัยที่ต้องใช้คำหยาบคาย แต่ถ้าลึกๆแล้วคุณคิดแบบผมออกมาโจมตีพวกแบบนี้กันเถอะครับ
  • ไอ้คุณผี พี่เขาบอกว่ามิตติ้งก็มิตติ้งดิครับ มึงคงรู้ว่ามิตติ้งมันแปลว่าอะไร
    มึงอย่ามาป่วน แล้วไม่ล็อกอินก่อนล่ะครับ ไอ้ผีตุ๊ด
  • namsai คุณคงเข้าใจผีผิดวัตถุประสงค์ ผีในที่นี้ เค้ามีไว้ทำอะไรลองไปศึกษาดูก่อนน๊ะครับ
    ในที่นี้อาจมีทั้งคนที่เห็นด้วย และไม่เห็นด้วย ผมออกมาชีแจงในทัศนะคิตของผม โดยใช้ผีเป็นตัวผ่าน ไม่จำเป็นต้องให้ใครรู้รึทราบว่าผมเป็นใคร โดยผมมิได้ต้องการให้เกิดการสนับสนุนในเรื่องที่มิควร เพราะฉนันการออกมาเเสดงความคิดเห็นของของในลักษณะ ผี ก็ยังดีกว่าคนที่ไม่ออกความคิดเห็นใดเลยในเรื่องแบบนี้
  • ต้องเข้าใจหน่อยนะครับ ถ้าไล่กันตั้งแต่ประวัติศาสตร์มา ถ้าไม่มีสายกัด ก็ไม่มี สหพัฒนสาย ของ พิทบลู ทุกวันนี้

คุณผี ต้องให้ เครดิต เค้าในการรักษาสายพันธุ์ มาตั้งแต่ดั้งเดิม กว่าจะมีพิทตัวสวยๆได้ ต้องมีพิทตัวผอมๆ บางๆ ก่อน
  • :006: ถูกต้องครับ ดั้งเดิมเลยนะนั้น
  • เขาอาจจะไม่ได้เลี้ยงไว้กัดก็ได้

ที่ภูเก็ตก็เลี้ยงกันเยอะ เขาเอาไว้เฝ้าบ้าน เฝ้าสวนยาง เฝ้าที่ กันนะครับ

เมื่อมี Meeting ก็ต้องสนับสนุนให้มี เพื่ออะไรหลายๆอย่าง

ลองมองมุมกลับ เราจัด Meeting สายโชว์กัน คนที่ไม่รู้จัก Pitbull จริงๆ
    ก็จะมองเราในทัศนะคติเหมือนคุณผี มองว่าเราโหดเถื่อนเลี้ยง pitbull
  • :m071::m071:ผมว่ารูปร่างดูเท่และโหดดีครับ....สไตร์ใครสไตร์มัน
    อย่างบางคนก็ชอบอ้วนๆเตี้ยๆ.....ชอบใครชอบมันครับ
  • ก็จริงจากหลายๆท่านบอก แต่ดูจากสภาพหมาคงผ่านมาเยอะ เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ หน้าตาเป็นเเผลหมด
  • ป๋าหยกตอบได้โดนจิงๆคับ

ผมเป็นหนึ่งคนคับที่เลี้ยงสายกัด

แต่ว่าที่เลือกสายกัดเพราะว่าชอบ

ในความสามารถและความอดทน

ของมันคับไม่ไช่เอาไปกัดกันคับ

ขอบคุณคับ...
  • ขอเข้าข้างผีหน่อยละกันนะ
    ก็ใช่เข้าอาจจะไม่ได้เลี้ยงไว้กัดอาจจะเอาไว้เฝ้าสวนยาง
    แต่ดูจากหน้าตา
    คงไม่ใช่เฝ้าสวนแน่
    รู้นะกว่าจะมีหมาสวยก็ต้องมีพวกนี้มาก่อน
    ผมถามหน่อยนะ
    นิสัยหมามันอาจจะไม่ได้อยากกัดกันก็ได้
    แต่คัยหละคับที่พัฒนามาเพื่อให้มันกัดกันมนุษย์ไม่ใช่หรอ
    ใช่สิ
    รักษาสายพันธุ์
    ไม่มีมันก็ไม่มีพิทสวยๆ
    หมามันพูดไม่ได้นิ
    ลองเอาลงไปกัด
    ถ้ามันไม่กัดมันก็ตาย
    เอาหัวเป็นประกันเลยถ้ามิตติ้งกันแล้วพวกคุนไม่ขอลองเทสกันแม้แต่คนเดียวกูยอมกราบตีนเลย
    ก็เข้าจัยนะว่ามันเป็นสายกัด
    แต่จิตใจพวกคุนทำด้วยอะไรอยากรู้มั้ยว่าหมารู้สึกยังงัย
    ถ้าอยากรู้วันที่พวกคุนมิตติ้งกันอะ
    ลองจับคู่ต่อยกันดูดิแต่ต้องต่อยให้ได้เลือดเหมือนที่หมามันกัดกันนะแล้วจะรู้เองว่าหมามันรู้สึกยังงัย
  • เหตุผลแต่ละคนน่าฟังครับ :o008::o008:
  • ต่างคน ต่างความคิด แต่ก่อนจะแสดงความเห็นกรุณา คิดเยอะ ๆ
  • ห้ามใจตัวเองในบางเรื่องเรายังทำไม่ได้ แล้วเราจะไปบังคับคนอื่นให้ได้ดังใจคงไม่มีวัน หรอกครับ

ใครจะเลี้ยงหมาเพื่อการใด เรื่องเค้า
  • ถ้าไม่คิดก็คงไม่ออกความเห็นนะคับ
    นี่เป็นความคิดส่วนตัวของผมโดยใช้สมองคิด
    ไม่ได้รังเกียจนะคับพวกที่เลี้ยงสายกัดเพราะมันก็พิทบูลเหมือนกัน
    แต่รังเกียจพวกที่ชอบทรมานสัตว์พวกชอบเอาหมาไปกัดกัน
  • กูเห็นมึงหลายครั้งละไอ้ผีอ่ะ ปากดีจังไอ้สัตว์ เขาจะทำอะไรก็เรื่องของเขาไม่ได้ไปทำบนหัวพ่อมึงนี่ ออกตัวจัง เขาเลี้ยงสัตว์ก็ไม่เห็นเปนรายเออถ้าเขาเอามากัดกับพ่อมึงแล้วพ่อมึงแพ้ก็ว่าไปอย่าง....กูเห็นมึงเสือกแบบนี้กูไม่ค่อยชอบว่ะ
  • แล้วมืงไม่ใช่ผีหรอวะ
  • vespapink อย่างน้องก็มีท่าน ที่เข้าใจ ผมเองก็ว่าถ้ามีมิสติ้งกัน มันก็ต้องเอามากัดกัน เเล้วดูสถาพหมาสิ

น่านักใจ ส่วนใครจะเลี้ยงสายไหน ผมไม่ว่ากันครับ

ผม เองยังอยากเห็นท่านที่มีความคิด ในส่วนนี้
  • vespapink ท่าน แยกผีให้ออกน๊ะครับ ผีอีกตัวมันไม่ใช่ผม มันเป็นผีเปตรซึ่งไม่มีความคิด ฟังดูท่านน่าจะเดาออก เราออกมาแจงความคิด

มันเองก็เป็นผี หรือเข้ายังไม่เค้าใจว่าผีคือคนที่ไม่ ออกนาม สงสัยเด็กใหม่
  • ก็ไม่ใช่ ไม่สงสารหรอกครับ คนเค้าก็ พัฒนา พันธุ์ ขึ้นมาเพื่อกัดกันจริงๆ ก็น่าสงสารอยู่

แต่ว่าเราก็ชอบพิต ตรงที่มีแรงขับตรงนี้เหมือนกันหลายคนไม่ใช่หรอ ชอบตรงที่มันกัดเก่ง

ไม่ใช่หรอครับ ซึ่งต้นสายมันก็มาจากพวกนี้ คือ เรื่อง ทรมาณ สัตว์ผมก็ไม่เห็นด้วยหรอกครับ

แต่บางทีคน บรีด พิทบลู มาหน้าสั้น เท่าA.M.bulldog เตี้ย อีกต่างหาก นี่ก็ทรมาณ เหมือนกัน

ไม่ใช่หรอครับ ทั้งๆที่ พิท ดั้งเดิมนั้น มีโครงสร้างที่ดีเยี่ยม แต่เดี๋ยวนี้บางทีเหมือนหมาพิการ

เข้าไปทุกๆวัน แต่ว่าเรื่องอย่างนี้ มีเหตุผลเป็นส่วนตัวครับ เราอยู่ในสังคมใหญ่ที่หลากหลาย แต่ว่า

ยังคงรักใน พิท เหมือนกัน ที่ผมออกมาพูดให้เครดิตสายกัด ทั้งๆที่ผมก็ไม่ชอบสายกัด เพราะว่า

ถ้าไม่มีพวกเขา ก็ไม่มีเราวันนี้ และ ทุกวันนี้ หมาสายกัด มันก็อยากกัดกันเองอยู่แล้ว เพราะความ

เห็นแก่ตัวของมนุษย์ เมื่อนานมาแล้ว แ ล้ว บูลลี่ ก็มี สรีระ ที่หลายๆคนชอบมันมาก ทั้งๆที่ เป็น อุปสรรค

ต่อการดำรงชีวิตของมัน ผมว่ามีสายกัดดีแต่ไม่ชอบเอามากัดกัน และไม่ชอบบูลลี่ ที่สั้น และ เตี้ย มาก

เพราะเป็นอุปสรรคต่อการดำรงชีวิตของมัน

ถ้าความเห็นไม่ถูกใจใครก็ต้องขอโทษมาทางนี้ด้วยทั้งสายกัด และ บูลลี่ แต่ว่าผมพูดตรง ดีกว่าผมบอกว่าดีทั้งคู่

ความจริงผมชอบ สายเก่า เรดโนส ครับ ไม่จำเป็นต้อง เรด เรดโนส แต่แค่ เรดโนส ก็พอแล้ว
  • ใช้ยีนส์ด้อยมาพัฒนาเนี่ยนะ ผมว่าน่าสงสารหมามากกว่า อย่างคนถ้ามาเป็นยีนส์ด้อยมีลักษณะเด่นใครอยากเอามาทำพันธุ์บ้างล่ะ
  • อ้างอิงจากคุณ หยกComEn
    1.เรื่อง ทรมาณ สัตว์ผมก็ไม่เห็นด้วยหรอกครับ
    2.ทุกวันนี้ หมาสายกัด มันก็อยากกัดกันเองอยู่แล้ว

ขอชี้เเจงเลยแล้วกันนะครับ โดยวัตถุประสงค์ของผม
    1 เพราะผมเองก็ไม่ชอบเหมือนคุณนั้นเระครับ ผมก็เลยแค่ไม่เห็นด้วยในการสนับสนุนให้มีการจัดงานในรูปแบบนี้เกิดขึ้น ส่วนเรื่องจะจัดหรือไม่จัดผมไม่มีสิทธิ์ไปบังคับเค้าอยู่แล้วเพราะมันเป็นสิทธิ์ของเค้า เพราะสิ่งที่แน่ๆในการจัดงานครั้งนี้เกิดขึ้น ก็ นัดเจอเเล้วก็นัดกัด รึคุณคิดว่ามันจะไม่เกิดขึ้น
    2.แล้วเราก็ต้องยิ่งให้มันกัดเพิ่มขึ้นเรื่อยๆใช้ไหมครับ สังคมภายนอกเค้ามองพิตบูลโหดตรงไหนทราบไหมครับ ทราบไอ้ตรงจุดที่คนเค้าเอามันไปกันในคอกเเข่งกันเนี้ยเระครับ เค้าเลยมองว่ามันเป็นหมาที่โหดน่ากลัว กัดกันจนตายไปข้างนึง
    ในลักษณะแบบนี้เราในวงการการเลี้ยงพิตบูล ซึ่งไม่อยากให้ใครมามองอยู่เเล้วว่าเป็นหมาโหด หมาผี เช่นที่มอง ร็อตไวเลอร์
    แทนที่เราจะส่งเสริม ลดกระแสให้คนภายนอกมองพิตบูลแบบถูกๆ โดยการทำกิจกรรม เช่น ลากน้ำหนักเเทน แทนที่จะเอามันมากัดกันพื่อเงิน
  • ขอออกความเห็นเป็นกลางครับ

รูปหมาที่หน้าเป็นแผล มันอาจจะกัดกันเอง จากการประมาทของเจ้าของ

หรือเจ้าของจับมันหรือมันติดสัตว์กันเองแล้วโดนตัวผู้เล่นนะ ( แต่ถ้าเอามันไปกัดก็ไม่สนับสนุน )

การ Meeting ถ้าทำเพื่อการอย่างอื่นที่ไม่ใช่ทรมาน หมา ผมว่าดีนะ ( แต่ถ้าเอามันไปกัดก็ไม่สนับสนุน )

ผมว่าสนับสนุนก่อน ถ้ามีการทรมาน หมา จริงๆค่อยเหยียบดีกว่า
  • ดูหน้าตาหมาแต่ล่ะตัว น่าสมเพศ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3190&page=1#Item_0

ลองเค้าไปดูในเว็ปนี้ครับ ว่าเค้าเลี้ยงไว้เฝ้าสวนหรือว่าอะไร
  • คงพูดกันไม่ออก

มีการนัดเทส และบอกพิกัด น้ำหนักไว้ชัดเจน

ถ้าคุณๆทั้งหลายอยากให้คนทั่วไปมองพิตบูลในลักษณะที่ดี ต้องช่วยกันยับยั้งไม่ให้กลุ่มเล็กๆแบบนี้มาทำให้กลุ่มใหญ่ๆต้องแย่ไปด้วย

ปลาตายตัวเดียวเน่าไปทั้งบ่อ
  • อะไรก็อ้างประวัติศาสตร์ ถุย! ปัญญาอ่อน
    พวกคนมึงต่างหากไม่ใช่หรือ ที่จับนู่นมาผสมนี่ จับนี่มาผสมนั้น
    พอได้หมาตามที่ต้องการ แล้วก็เอามันมากัดกัน
    พวกมึงนีมีศาสนาไว้ทำเคไรวะ
    หนังสือธรรมะอะ หัดต้มแดกบ้างนะ
    คน เอาก้นก้น นะ มันเข้มดี
  • คุณผีครับถ้าจะพูดถึงpitbullก็ต้องกัดครับนี่คือตัวตนของมันมันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับบางอย่างที่คุณคิดเก็บไว้ในใจคนเดียวก็พอครับไม่ต้องพูดก็ได้ครับ แต่ส่วนตัวผมแล้วผมชอบพิตบูลที่เป็นพิตบูลอยู่เหนือเหตุผลทุกอย่าง ok...
  • นี่แหละครับถึงจะเรียกว่า american pitbull terrierครับ
  • ต่างคนต่างความคิดครับ ผมเองก็ไม่ได้เลี้ยงสายกัด แต่ผมกับมองว่าถ้าคนที่เลี้ยงสายกัดจะนำพิทบลูไปเล่นในเกมส์ก็ไม่น่าจะแปลกอะไร ดีสะอีกจะได้มีพิทบลูที่คงลักษณะที่เหนือกว่าพันธ์อื่นไว้ตลอด เพราะอะไรหรือครับ เพราะพิทบลูก็เป็นสัตว์ชนิดหนึ่ง ในธรรมชาติตัวที่เก่งที่สุดถึงจะมีสิทธิ์ผสมพันธ์ ถึงได้มีลูกหลานแข็งแรงต่อมารุ่นต่อรู่น แต่ขอให้พวกที่เลี้ยงสายกัดช่วยกัดพัฒนาจริง บรีดหมาที่เก่งจริงๆ ไม่ใช่ผสมมั่วไปหมด พิทบลูที่พวกเราเลี้ยงอยู่ทุกวันนี้เหลือความเป้นพิทบลูน้อยลงไปทุกที เพื่อนๆ คงเคยอ่านกระทุ้ที่ผ่านมาจะไม่เด็กใหม่ชอบถามประมาณว่า หมาผมไปกัดกับหมาข้างนอกหมาผมได้เปรียบทุกอย่างแต่ทำไม่หมาผมโดนกัดเป็นแผลเต็มตัวเลย ก็มีคนออกมาให้เหตุผลต่าง ๆ นานา ว่า หมาไทยเขี้ยวแหลมบ้าง พิทบลูผิวบางบ้าง พออ่านแล้วว่าทุกวันนี้พิทบลูหมดความเป็นพิทบลูลงไปทุกที
    พิทบลูดั่งเดิม หรือที่เรียกว่าสายกัด (จากคนที่เล่นในเกมส์จริงๆ และมีความรู้ศึกษาสายพันธ์อย่างดี) ไม่ใช้พวกที่บางตามกระแส มีทั้งโครงสร้างที่แข็งแรง ผิวหนัวมีความหนา และเหนียว มีชั้งเชิงในการต่อสู้สูง เดี๋ยวนี้ ตรงกันข้ามหมด เหนือยง่าย ผิวบาง คือถ้าพวกคุณไม่ชอบคุณก็ไม่ต้องไปสนใจก็เท่านั้น
  • เบื่อพวกชอบป่วนวงการ pit bull
  • pit bull นะครับไม่ใช่ของที่จะใส่ตู้โชว์
  • มันต้องทำกิจกรรมมันถึงมีความหมาย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ029.jpg 27K
    ภาพ028.jpg 27K
    ภาพ027.jpg 27K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0262.jpg 40K
  • ต่างคนต่างคนคิด เลิกไปเลยไอ้ผี ความชอบของใครของมัน พวกมึงไม่ชอบก็อย่าเข้ามาป่วน คนอื่นเขาชอบกันแบบที่มันเป็น
    บ้างชอบกิจกรรม บ้างชอบกัด บ้างชอบอวด บ้างชอบหมาประกวด นานาจิตตัง จ่างคนต่างความคิด

อย่ามายุ่งกันเลย สาธุจงเป้นสุขเถิดไอ้ผี
  • ใช้ยีนส์ด้อยมาพัฒนาเนี่ยนะ ผมว่าน่าสงสารหมามากกว่า อย่างคนถ้ามาเป็นยีนส์ด้อยมีลักษณะเด่นใครอยากเอามาทำพันธุ์บ้างล่ะ

นี้มันคำพูดใครวะ เหอะๆ สองหัวชิปหาย
  • ผมไม่ได้สองหัวหรอกนะคับไอ้ผี แค่อยากให้คิด อย่ามายุ่งกัน ผมก้เน้นแล้วว่าความชอบใครความชอบมันไอ้ผี มึงไม่ชอบกัดก็ไปดูกระทู้อื่นสิ ไอ้ผีตุ๊ดมึงไม่ล็อกอินล่ะครับ
    ส่วนตัวผมชอบหมากัด มึงจะชอบหมาประกวดหมาโชว์มันก็สิทธิ์ของมึงแต่อย่ามาก้าวก่ายสิทธิ์คนอื่นสิ ไอ้ผีตุ๊ด มึนละมึงกูสองหัว55ดีกว่ามึงไม่มีหัวไอ้ผีตุ๊ด
    สาธุไปเกิดใหม่ซะมึง
  • คนบาปทำไรไม่เจริญหรอก คอยดูดิ
    ตาก่อนเค้าไว้กัดกัน เพราะคนสมัยก่อนยังไม่ค่อยมีความคิด ไม่มีความรู้ ลองผิดลองถุก
    ยังไม่เจริญและ ยังมีความป่าเถื่อนอยู่มากมาย
    ส่วนไอ้พวกคุณๆหนะ มันก็ไม่ต่างอะไรกับพวกนั้นหรอก
    นี่มันสมัยไหนแล้ว
    ไอ้พวก กัดปลา กัดหมา ตีไก่ ชนวัว ไอ้พวกบาปหนาทั้งหลาย
    พวกมึงมันไม่ต่างอะไรไปจากภูติผี ปีศาจที่มาขออาศัยในร่างกายของมนุษย์
    ไร้ซึ่งจิตวิณญาณ โหดร้าย ป่าเถื่อน ทารุณ ไร้คุณธรรม
    กูขอสาปแช่งพวกมึง ให้มึงและคนที่มึงรัก เจ็บหนักเเละทุกทรมาน ยิ่งกว่าหมาที่มึงกัด ไก่ที่มึงตี วัวที่มึงชน
    เป็น ร้อยเท่า พันเท่า แบบนี้ทุกชาติไป
  • อยากใช้พลังความ โชว์สามารถ ความแข็งแกร่ง
    ใช้วิธีอื่น ที่สร้างสรรค์ ดิวะ
    มีหลายวิธีหลายกาลเล่น ที่สุข ทั้งนายและสุนัข
    ไม่มีความจำเป็นที่จะต้องเบียดเบียนซึ่งกันเลย
    นายอยากโดนเบียดเบียนบ้างรึไง ก็ไม่
    ไม่มีใครอยากหรอก
    จะต้องให้มีการสูญเสียอีกแค่ไหน ถึงจะพอ
    เพราะฉนั้น หยุดเถอะ จะได้มีแต่กรรมดีกันเยอะๆ
    รู้ทั้งรู้กันนะ แต่ไม่ค่อยทำกันหลอก งั่งเอ้ย
  • ไอ้ผีตัวแรกที่ป่วนขึ้นมาน่ะ แนะนำให้ไปแสดงอุดมการ์ือันแรงกล้าของมึงที่สนามเทสหมา ต่อหน้าเจ้าของ อย่าเก่งแต่ตัวหนังสือ เค้าเลี้ยงสายนี้ มันก็ต้องมีบ้าง เทสกันไม่เห็นจะผิด แต่ก็ไม่น่าให้ถึงตายนะครับ (สงสารเหมือนกัน) ถ้ารับไม่ได้ก็ไม่ต้องป่วน
  • ถ้ามันน่าสงสารมาก ก็ไปเลี้ยงชิสุห์สิ มาเสือกเรื่องของเค้าทำไมพิทบูลมันก็เป็นพิทบูลอยู่ดีหละ

ไอ้ควาย โง่แล้วอวดเก่ง

ไปเลี้ยงชิสุห์ ไป
  • กูจาช่วยหมา ไม่เอาตัวไป๘เปื้อนพวกมึงหรอก ขากถุย!
    pitbull คนเป็นคนตั่ง หมาไม่รู้เรื่องนะฮะ

แหม๋ไอ้ทิตนี้ จะมาขัดหลักพุทธศาสนาได้ไง
    แล้วยังหาว่า ควาย โง่แล้วอวดเก่งอีก
    นรกแดกหัวมึงแล้ว แษทททท
  • กระทู้มันสุดๆๆคับขอบอก

ฟันธง

+++555555+++++
  • จากผี11ตัว

สงสารหมาวะ ก่อนตายพวกมึงต้องโดนหมากัดไข่ตายแน่ แม่งโครตบาปเลย

ลูกมึงออกมารับรองหน้าตาแม่งเหมือนหมาโดนกัดแน่ อีกอย่างขอให้หมา

มันหลุดออกมากัดลูกมึงวะ สัตว์เอ้ย สมัยนี้กรรมมันติดจรวดวะ

แม่งทำได้กับเฉพาะสัตว์ที่ไม่มีทางสู้ ถ้ามึงคิดว่าแน่เจ๋งกว่าหมามึง มึงลอง

กัดกับหมามึงดูว่าระหว่างหมากับตัวมึงใครจะชนะ

งาน Meeting มึง มึงแน่จริงมึงต่อยกันก่อนแล้วให้หมาเป็นกรรมการแล้วนับผล

2ใน1 จากนั้นมึงค่อยเอาหมากัดกัน แล้วนับผลชนะ 2ใน1 คือตัวมึงกับหมามึง

มึงแน่จริงต้องให้หมามัน Test ตัวมึงด้วยว่าเจ่งเปล่าแล้วใจถึงเหมือนหมาเปล่า

ถ้ามึงจัดได้อย่างนี้งานมึงคนตรึม และหมาก็จะไม่ดูการ Test คนหมาๆ

สัตว์เอ้ย.............แน่จริงมึงTest คนกันเองก่อน ( กูด่าแทนหมาวะ )
  • ด่าแทนหมาก้อได้ด้วย

ผีสมัยนี้เก่งจิงๆๆคับ

++++555555++++
  • ผมคือ ผี ตัวเเรกที่ออกมาเปิดประเด็น และต้องขอขอบคุณ ผีๆอีกหลายตัว ยังไงสะผมเชื่อว่ายังมีหลายต่อหลายท่านที่ยังคิดดีอยู่ ช่างมันเถอะครับ ที่ผมออกมาวิจารณ์ก็ไม่มีอะไรหรอก สงสารหมามัน แล้วก็ไม่เห็นด้วยกับกิจกรรมที่พี่เค้าจะจัดงานขึ้นมา ยังไงสะผมขอจบเรื่องราวไว้น๊ะตรงนี้ ผมจะจำรายชื่อทั้งหมด สำหรับไอ้พวกไม่มีหัวใจที่รักหมา รักแบบผิดๆ สังคมยุคนี้ไม่ต้องการคนสถุนแบบท่าน ถ้าแน่จริงท่านก็ลองไปวัดกับพิตบูลสายกัดตัวต่อตัว มึงจะรู้ว่าเจ็บมันเป็นยังไง
    ขอให้ผีที่เข้าใจ และบางท่านที่เข้าใจในจุดประสงค์ของผม จงมีความสุขในการเลี้ยงสุนัขของท่านประสบพบเเต่สิ่งดีๆ
    ส่วนไอ้พวกที่มันยังชั้นต่ำเอาหมามากัด ขอให้ บาปกรรม จงลงกับลูกกับหลานมันให้มันโดนหมากัด ให้รู้สึกถึงความเจ็บปวดที่หมาโดน (ขอสาปเเช่งพวกที่เอาหมาไปกัด)
  • พ้มสารวัตรโก้ง ขอออกความคิดเห็นมั่งนะคับ
    สัตว์ใดในโลกล้วนมีดีและด้อย ไม่เว้นแม้แต่สัตว์มนุษย์
    จงเลือกเอาส่วนดีของเขาออกมา เพื่อความสุนทรีย์ของตะละคน บลูลี่ก็ชายงาม สายกัดเก๊าะนักมวย นักมวยเจ็บมั้ย เจ็บบบบบบ แต่นักมวยผิดม้ายยยย คิดเอา
    ความชอบของคนไม่เหมียนกัลลลลไอ้ความไม่เหมียนกันนี่แหละ ทำให้มีคดีความมากมาย
    อย่าต่อความยาวเลยพี่น้อง พิทก็คือพิท มันจี๊ดดดดดดดดดทุกตัวแหละไม่ว่าสายไหน
    ของผมแม่มันสายกัด แต่ผมเลี้ยงลูกมันด้วยความรักและรับผิดชอบ
    ที่สำคัญ ผมรักมันมากมาย ผมไม่เอามันไปกัดหรอกคับ ผมผิดเหรอที่รักสายกัด ผมเลี้ยงมันอย่างดี แต่มันไม่อ้วนเองนะ 555555
    นี่ไงแม่มัน ดูตาเด่ะเอาเรื่องป่ะ
    ไฟล์แนบ
    mom12.jpg 112K
  • พ้มกะลูกสาวคับ
    ไฟล์แนบ
    ko12.jpg 120K
  • คือ
    เอาแบบนี้ดีกว่า
    ลองเอาคนที่ต้องการจะเทสหมานะ
    แล้วเอาหมาไปผูกไว้ที่ที่มันมองเห็นเราได้ชัด
    แล้วคุนก็ลงสนามไปในกรอบ4เหลี่ยมที่คุนตั้งขึ้นมา
    แล้วก็ต่อยกันให้หมาดูมันคงจะได้อารมเหมือนที่พวกคุนเอามันมากัดกันนะ
    ถ้ามันลงเงินพนันได้มันคงอยากจะบอกว่ากูต่อเจ้าของกู