ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำที่พักหน่อยครับ
  • ขอความกรุณาเพื่อนๆชาวพิทบูลแนะนำที่พักหน่อยครับ หาเองจากเว็บแล้วปวดหัว ข้อมูลไม่ตรงกันเลยครับ อยากได้คำแนะนำที่มาจากผู้มีประสบการณ์จริงมากกว่าครับ คือผมไม่คุ้นเคยเลยจริงๆ ไม่เคยไปเมืองทองด้วย
  • ถามเก่งชัยภูมิเลยครับ เห็นบอกมีที่พักใกล้เมืองทอง และให้หมาพักได้ หรือ ในเมืองทองมีคอนโดที่เขาซื้อทิ้ไว้ให้เช่าพอสมควร คนมางานเมืองทองเขาก็นิยมไปเดินดูตามคอนโดเจอเบอรืห้องไหนให้เช่าก็โทรไปติดต่อ แล้วพัก เพราะที่นี่มีงานทั้งปี
  • ขอบคุณครับ