ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเอาหมาผมไปช่วยโอนตังมาด้วยครับ
  • ตั้งแต่เดือน เมษา นะครับหลังสงกรานต์ ผมเอาหมาไปส่งแล้วนะครับ แต่ยังไม่เห็นได้เงินเลยนะครับ นี่ผมทำไรผิดหรือป่าวที่ไม่ได้ขอเก็บเงินมัดจำ ลูกหมามาก่อนครับ ป่านนี้ลูกหมาก็4เดือนและนะครับ ก่อนหน้าเอาหมาไปส่งคุณโทรหาผมทุกวันแต่พอหลังเอาลูกหมาไปส่งแล้วหายไปเลยนะครับ แต่กลับบอกว่าขอเอาไปแจกให้ญาติๆเลี้ยงไว้เฝ้าสวน เออผมก็เดาได้เลยว่าโดนแล้วแหงๆเลย
  • ใครกัน ประจานเลย สนับสนุนครับ เอาให้เข็ดไอ้พวก พูดแล้วทำไม่ได้
  • ของผมก็โดนเหมือนกันครับใจดีให้ผ่อนเดือนละ 4000 ตอนนี้หมาจะเป็นแม่พันธ์ุได้อยู่แล้วครับโทรไปก็ไม่รับสายปิดเครื่องเปลี่ยนเบอร์แต่อยู่ในบอร์ดมีแต่คนชื่นชมเป็นคนดี รับอุปการะหมาทุกเพศทุกวัยทุกสภาพที่แท้ก็เอาไปผสมขายต่อ ข้อมูลแค่นี้ก็คงพอรู้นะครับว่าใครถ้าไม่รู้บอกให้อีกก็ได้ครับอยู่ทางใต้ถ้าผมไม่ติดว่าอยู่ไกลผมไปเอาหมาคืนแล้ว ใครที่ให้หมาเขาไปลองขอดูได้ว่าสภาพตอนนี้เป็นงัยอยู่ดีอยู่มั๊ย
  • แล้วทำไม ไม่ลงประจานแม่งเลย จะกลัวอะไร ?
  • เขากล้าโกง แต่คุณไม่กล้าตีแผ่ความจริง แล้วสังคมมันจะดีขึ้นได้อย่างไร
    ผมอยากฟังความจากทั้งสองข้างครับ ผมอาจจะระแวง เพราะหลายเคสที่ช่วยตาม กลายเป็นผิดทั้งคู่ครับ
  • เอาตามนั้นเลยนะครับพี่ งั้นไอ้แจ๊คพังงาหรือpitbullneverdie ออกมาเคลียร์หน่อยนะ
  • เออ ว่ากันตรงๆไปเลยครับ ใครผิดใครถูกซัดกันให้มันรู้ดำรู้แดงไปเลย ผมจะได้รู้ว่าวงการนี้ใครมีนิสัยเป็นอย่างไร บางคนดีกับผม แต่ไปเลวกับคนอื่น ถ้าผมรู้ผมก็ไม่คบครับ
  • https://www.facebook.com/groups/170598536283613/

หรือเอาไปลงในนี้ก็ได้ครับ ชมรมคนหน้าตาดี ตอนนี้มีสมาชิกเป็นหมื่นแล้ว
    ถ้ามันเป็นความจริง ผมว่าหมดอนาคตในวงการนี้แน่
  • ถ้าไปหน้าตาดีปุ๊บ งานนี้มันอีกแล้ว555 มีร้อนๆหนาวๆแน่ๆ ขอให้ได้เงินเร็วครับ :-|
  • เบื่อจริงไอ้พวกทำวงการหมาเสื่อมนี่