ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ็นเข่ายืดทำยังไงดีครับ
  • พิทที่บ้านเจ็บขาหลังมา2เดือนกว่าโดยไม่ทราบสาเหตุเลยพาไปหาหมอๆบอกเอ็นเข่ายืด ถึงว่าออกบ้ารพักหลังไม่วิ่งเลยแถมมีอาการขาอ่อนหลังจากเดินไป2ยูเทินทำยังไงดีครับ
  • มีอาการเดินกระเผลกๆ แบบลงขาไม่เต็มหรือเปล่าครับ บูลลี่ผมเคยเป็นแต่ไม่รู้อาการคล้ายกันหรือเปล่า ผมไปปรึกษาหมอแต่ไม่ได้พาหมาไปด้วย (พาไปยาก) หมอเลยให้ลองซื้อวิตามินบำรุงมาลองกินดู หลังจากกินไป 2-3 สัปดาห์ตอนนี้ไม่แสดงอาการแล้ว

ยังไงถ้าหมอไม่ได้แนะนำวิธีอื่นจะลองดูก็ไม่เสียหาย อย่างของผมผมก็ดูแล้วไม่ได้มีปัญหาเรื่องข้อสะโพก หรือกระดูก แต่จะมีอาการตอนวิ่งหนักๆ หรือทำอะไรหักโหม แต่ทุกวันนี้ก็ให้เดินและวิ่งเหยาะๆ นิดหน่อย ไม่ให้มันทำอะไรหนักแล้ว (เดี๋ยวกลับบ้านจะถ่ายรูปกระปุกมาให้ดูถ้านึกไม่ออกนะครับ) :o034:
  • วิตามินตัวไหนครับ อยากลองเหมือนกัน the_Door :o046:
  • ยาชื่อ Cluroquin ครับ กระปุกละ 600 กว่าบาทมี 90 เม็ด ช่วงเจ็บกินหลังอาหารเช้า 2 เม็ดกลางคืน 3 เม็ด พอดีขึ้นแล้วกินเฉพาะเช้า 2 เม็ด

ยังไงขอโทษที่ขึ้นรูปไม่ได้ พอดีผมใช้ผ่านมือถือ มันไม่มีปุ่มโหลดภาพครับ ถ้าใช้คอมเมื่อไหร่จะเอารูปมาให้ดู :o034:
  • :008: ขอยคุณครับ
  • อันนี้รูปครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 73K
    02.jpg 72K